‘വേഗം സുഖം പ്രാപിക്കൂ’ : കൊവിഡ് പോസിറ്റീവായ കമൽഹാസന് ഇളയരാജയുടെ സന്ദേശം

‘വേഗം സുഖം പ്രാപിക്കൂ’ : കൊവിഡ് പോസിറ്റീവായ കമൽഹാസന് ഇളയരാജയുടെ സന്ദേശം

അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് മടങ്ങിയെത്തിയ കമൽഹാസന് അടുത്തിടെ കൊറോണ വൈറസ് ബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. കമൽസ് ഹൗസ് ഓഫ് ഖദ്ദർ എന്ന തന്റെ വസ്ത്ര ശേഖരം പുറത്തിറക്കാൻ അദ്ദേഹം അവിടെ എത്തിയിരുന്നു. യുഎസിൽ നിന്ന് മടങ്ങിയെത്തിയ തനിക്ക് ചെറിയ ചുമ ഉണ്ടായിരുന്നതായി കമൽഹാസൻ ഒരു ട്വീറ്റിൽ വെളിപ്പെടുത്തി. അദ്ദേഹത്തെ ഇപ്പോൾ ചെന്നൈയിലെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. തന്റെ നല്ല സുഹൃത്തും സംഗീത സംവിധായകനുമായ ഇളയരാജയിൽ നിന്നാണ് താരത്തിന് ഇപ്പോൾ ആശംസകൾ ലഭിച്ചത്.

നവംബർ 22 ന് കൊറോണ വൈറസ് പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് കമൽ ഹാസൻ തന്റെ ആരാധകരെ അറിയിച്ചു. എല്ലാവരോടും ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം അഭ്യർത്ഥിക്കുകയും കോവിഡ് -19 വിട്ടുമാറിയിട്ടില്ലെന്നും കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കമലിന് ട്വിറ്റർ വഴി ആശംസകൾ നേർന്നിരിക്കുകയാണ് ഇളയരാജ, ‘വേഗം സുഖം പ്രാപിക്കൂ’ എന്ന് കുറിച്ചു. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന വിക്രം എന്ന സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിലായിരുന്നു കമൽഹാസൻ. ബിഗ് ബോസ് തമിഴ് സീസൺ 5 ന്റെ വാരാന്ത്യ എപ്പിസോഡുകളും അദ്ദേഹം ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!