ഒന്നാം ടെസ്റ്റ്: ന്യൂസിലൻഡിനെതിരെ ടോസ് നേടി ഇന്ത്യ ബാറ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തു

ഒന്നാം ടെസ്റ്റ്: ന്യൂസിലൻഡിനെതിരെ ടോസ് നേടി ഇന്ത്യ ബാറ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തു

ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളുടെ പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ വ്യാഴാഴ്ച ഗ്രീൻ പാർക്ക് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ടോസ് നേടിയ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ അജിങ്ക്യ രഹാനെ ആദ്യം ബാറ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഇന്ത്യക്കും ന്യൂസിലൻഡിനും യഥാക്രമം ബാറ്റർ ശ്രേയസ് അയ്യർ, ഇടംകയ്യൻ സ്പിൻ ഓൾറൗണ്ടർ രച്ചിൻ രവീന്ദ്ര എന്നിവരിൽ അരങ്ങേറ്റക്കാരുണ്ട്.

കെ എൽ രാഹുൽ (പരിക്ക്), വിരാട് കോഹ്‌ലി (വിശ്രമം), മുഹമ്മദ് ഷമി (വിശ്രമം), ജസ്പ്രീത് ബുംറ (വിശ്രമം), ഋഷഭ് പന്ത് (വിശ്രമം) തുടങ്ങിയ പ്രമുഖർ ഇല്ലാതെയാണ് ഓപ്പണിംഗ് ടെസ്റ്റിൽ ഇന്ത്യ ഇറങ്ങുന്നത്.മറുവശത്ത്, രണ്ട് ഏറ്റുമുട്ടലുകളിലും തന്റെ ടീമിനെ നയിക്കാൻ കെയ്ൻ വില്യംസൺ തിരിച്ചെത്തുന്നതോടെ മികച്ച തുടക്കം ലഭിക്കുമെന്ന് സന്ദർശകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിലവിൽ ഐസിസി ടെസ്റ്റ് റാങ്കിംഗിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തുള്ള ന്യൂസിലൻഡ്, ജൂലൈയിൽ നടന്ന ഐസിസി ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 2019-21 ഫൈനലിൽ ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിച്ചിരുന്നു.

ഇന്ത്യ: ശുഭ്മാൻ ഗിൽ, മായങ്ക് അഗർവാൾ, ചേതേശ്വര് പൂജാര, ശ്രേയസ് അയ്യർ, അജിങ്ക്യ രഹാനെ (ക്യാപ്റ്റൻ), വൃദ്ധിമാൻ സാഹ (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), രവീന്ദ്ര ജഡേജ, അക്സർ പട്ടേൽ, രവിചന്ദ്രൻ അശ്വിൻ, ഇഷാന്ത് ശർമ, ഉമേഷ് യാദവ്

ന്യൂസിലൻഡ്: ടോം ലാഥം, വിൽ യംഗ്, കെയ്ൻ വില്യംസൺ (ക്യാപ്റ്റൻ), റോസ് ടെയ്‌ലർ, ഹെൻറി നിക്കോൾസ്, ടോം ബ്ലണ്ടൽ (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), രച്ചിൻ രവീന്ദ്ര, ടിം സൗത്തി, അജാസ് പട്ടേൽ, കൈൽ ജാമിസൺ, വില്യം സോമർവില്ലെ

Leave A Reply
error: Content is protected !!