ഇന്ത്യ ന്യൂസിലൻഡ് ഒന്നാം ടെസ്റ്റ് ഇന്ന് ആരംഭിക്കും : ശ്രേയസ് അയ്യർക്ക് ഇന്ന് അരങ്ങേറ്റം

ഇന്ത്യ ന്യൂസിലൻഡ് ഒന്നാം ടെസ്റ്റ് ഇന്ന് ആരംഭിക്കും : ശ്രേയസ് അയ്യർക്ക് ഇന്ന് അരങ്ങേറ്റം

വ്യാഴാഴ്ച കാൺപൂരിലെ ഗ്രീൻ പാർക്ക് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പര ക്ലീൻ സ്വീപ്പ് ചെയ്തതിന് ശേഷം രണ്ട് മത്സരങ്ങളുടെ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിലെ ആദ്യ ടെസ്റ്റിൽ ഇന്ത്യ ഇന്ന് ന്യൂസിലൻഡിനെ നേരിടും. കെ എൽ രാഹുൽ (പരിക്ക്), വിരാട് കോഹ്‌ലി (വിശ്രമം), മുഹമ്മദ് ഷമി (വിശ്രമം), ജസ്പ്രീത് ബുംറ (വിശ്രമം), ഋഷഭ് പന്ത് (വിശ്രമം) തുടങ്ങിയ പ്രമുഖർ ഇല്ലാതെയാണ് ഓപ്പണിംഗ് ടെസ്റ്റിൽ ഇന്ത്യ ഇറങ്ങുന്നത്.

രണ്ടാം ടെസ്റ്റിൽ തിരിച്ചെത്തുന്ന പതിവ് ക്യാപ്റ്റൻ കോഹ്‌ലിയുടെ അഭാവത്തിൽ അജിങ്ക്യ രഹാനെ ടെസ്റ്റ് ടീമിനെ നയിക്കും. ശ്രേയസ് അയ്യർ ടെസ്റ്റിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. മറുവശത്ത്, രണ്ട് ഏറ്റുമുട്ടലുകളിലും തന്റെ ടീമിനെ നയിക്കാൻ കെയ്ൻ വില്യംസൺ തിരിച്ചെത്തുന്നതോടെ മികച്ച തുടക്കം ലഭിക്കുമെന്ന് സന്ദർശകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിലവിൽ ഐസിസി ടെസ്റ്റ് റാങ്കിംഗിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തുള്ള ന്യൂസിലൻഡ്, ജൂലൈയിൽ നടന്ന ഐസിസി ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 2019-21 ഫൈനലിൽ ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിച്ചിരുന്നു .ഇന്ന് ഇന്ത്യൻ സമയം 9:30ന് ആണ് മത്സരം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!