അന്യസംസ്ഥാന ​തൊ​ഴി​ലാ​ളി കു​ടും​ബ​ത്തി​നു നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ പിടിയില്‍

അന്യസംസ്ഥാന ​തൊ​ഴി​ലാ​ളി കു​ടും​ബ​ത്തി​നു നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ പിടിയില്‍

ആറ്റിങ്ങല്‍: ക​ട​യ്ക്കാ​വൂ​രി​ല്‍ അന്യസംസ്ഥാന ​തൊ​ഴി​ലാ​ളി കു​ടും​ബ​ത്തി​നു നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ പിടിയില്‍.ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ വാ​ട​ക​യെ ചൊ​ല്ലിയായിരുന്നു ആക്രമണം നടന്നത്. പെ​രും​കു​ളം വ​യ​ലി​ല്‍ വീ​ട്ടി​ല്‍ നാ​സ​ര്‍ (63), പെ​രും​കു​ളം ഷി​ബു മ​ന്‍​സി​ലി​ല്‍ ശേ​ഖ​ര്‍ എ​ന്ന ഷാ​ജി (52) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.
മ​ണ​നാ​ക്ക് പെ​രു​ങ്കു​ളം കാ​വു​വി​ള റോ​ഡി​ല്‍ സ​ര​സ്വ​തി​യി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ത​മി​ഴ്നാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി ക​റു​പ്പ​സ്വാ​മി (63) മ​ക​നും ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​റു​മാ​യ ബി​ജു (39) ഭാ​ര്യ രാ​സാ​ത്തി (34 ) എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്ക് നേ​രെ​യാ​ണ്​ ആ​ക്ര​മ​ണം നടന്നത് . ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം രാ​വി​ലെ ഒ​മ്ബ​തോ​ടെ​യാ​ണ്​ സംഭവം.

രാ​വി​ലെ പാ​ല്‍ ക​റ​ക്കാ​ന്‍ പോ​കു​ന്ന​വ​ഴി​ മ​ണ​നാ​ക്കി​ല്‍ ര​ണ്ടം​ഗ​സം​ഘം ക​റു​പ്പ​സ്വാ​മി​യെ വ​ഴി​യി​ല്‍ ത​ട​ഞ്ഞു മ​ര്‍​ദിച്ചു . റോ​ഡി​ല്‍ കു​ഴ​ഞ്ഞു​വീ​ണ ക​റു​പ്പ​സ്വാ​മി​യു​ടെ കൈ ​അ​ടി​ച്ചൊ​ടി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. തു​ട​ര്‍​ന്ന് പ്ര​തി​ക​ള്‍ ക​റു​പ്പ​സ്വാ​മി​യു​ടെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി വീ​ടി​നു​ സ​മീ​പം പാ​ര്‍​ക്കു ​ചെ​യ്തി​രു​ന്ന ബി​ജു​വി​ന്റെ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ ത​ല്ലി​ത്ത​ക​ര്‍​ക്കു​ക​യും ഭാ​ര്യ രാ​സാ​ത്തി​യെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തു.നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ ചേ​ര്‍​ന്നാ​ണ് ഗു​രു​ത​ര പ​രി​ക്കേ​റ്റ ക​റു​പ്പ​സ്വാ​മി​യെ ചി​റ​യി​ന്‍​കീ​ഴ് താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ച​ത്. ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ വാ​ട​ക കൊ​ടു​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടു​ണ്ടാ​യ ത​ര്‍​ക്ക​ങ്ങ​ളാ​ണു അ​ക്ര​മ​ത്തി​ല്‍ ക​ലാ​ശി​ച്ച​തെ​ന്നു ക​ട​യ്ക്കാ​വൂ​ര്‍ എ​സ്.​എ​ച്ച്‌.​ഒ വി. ​അ​ജേ​ഷ് പ​റ​ഞ്ഞു.

ഒ​ന്നാം​പ്ര​തി നാ​സ​റി​നെ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള ഒ​രു ലോ​ഡ്ജി​ല്‍​ നി​ന്നും ര​ണ്ടാം പ്ര​തി ഷാ​ജി​യെ വ​ര്‍​ക്ക​ല മു​ത​ല്‍ പൊ​ലീ​സ് പി​ന്തു​ട​ര്‍​ന്നെ​ങ്കി​ലും പെ​രും​കു​ള​ത്തു വെ​ച്ചാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. എ​സ്.​എ​ച്ച്‌.​ഒ കെ. ​അ​ജേ​ഷ്, എ​സ്.​ഐ എ​സ്.​എ​സ്. ദി​പു, കെ.​എ​സ് നാ​സ​റു​ദ്ദീ​ന്‍, ബി. ​മ​ഹീ​ന്‍, എ.​എ​സ്.​ഐ ശ്രീ​കു​മാ​ര്‍, ജ​യ​കു​മാ​ര്‍, ജ്യോ​തി​ഷ്, സു​ജി​ന്‍, സ​ന്തോ​ഷ്, സി​യാ​ദ് എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളെ കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി റി​മാ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!