പുതിയ ഫോർഡ് റേഞ്ചർ വെളിപ്പെടുത്തി, ഇലക്ട്രിക് വേരിയന്റും സ്ഥിരീകരിച്ചു

പുതിയ ഫോർഡ് റേഞ്ചർ വെളിപ്പെടുത്തി, ഇലക്ട്രിക് വേരിയന്റും സ്ഥിരീകരിച്ചു

 

ഫോർഡ് അതിന്റെ നാലാം തലമുറ റേഞ്ചർ പിക്കപ്പ് വെളിപ്പെടുത്തി. ആഗോളതലത്തിൽ ഫോർഡിന്റെ ഏറ്റവുമധികം വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന പിക്കപ്പുകളിൽ ഒന്നാണ് റേഞ്ചർ, പുതിയ പവർട്രെയിനുകൾ, വലിയ ഫോർഡ് എഫ്-150 പിക്കപ്പ്, ബ്രോങ്കോ എസ്‌യുവികൾ എന്നിവയ്ക്ക് അംഗീകാരം നൽകുന്ന ബോൾഡ് പുതിയ എക്സ്റ്റീരിയർ ഡിസൈൻ, പൂർണ്ണമായും നവീകരിച്ച ക്യാബിൻ എന്നിവയുമായി ഈ ന്യൂജെൻ റേഞ്ചർ അരങ്ങേറുന്നു. പുതിയ ഫോർഡ് റേഞ്ചർ 2022 അവസാനത്തോടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിപണികളിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും.

പുതിയ ഫോർഡ് റേഞ്ചറിന് ഒരു വലിയ റേഡിയേറ്റർ ഗ്രില്ലിനൊപ്പം പുതിയ ഫ്രണ്ട് സ്റ്റൈലിംഗ് ലഭിക്കുന്നു, അത് ഫോർഡ് ബാഡ്ജ് ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു ബാർ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ പുതിയ “സി-ക്ലാമ്പ്” ഡേടൈം റണ്ണിംഗ് ലൈറ്റുകളിലേക്ക് മുൻവശത്ത് നീളുന്നു. ഇത് അതിന്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ 50 എംഎം വീതിയുള്ളതാണ്. പുതിയ ഫോർഡ് റേഞ്ചറിന്റെ ക്യാബിനും പുതിയ ഡിസൈനിൽ പരിഷ്കരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഫോർഡിന്റെ Sync4 ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പുള്ള പോർട്രെയ്‌റ്റ്-ഓറിയന്റേറ്റഡ് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ – ട്രിം അനുസരിച്ച് – ഡാഷ്‌ബോർഡിൽ ഒരു പുതിയ 10.0-ഇഞ്ച് അല്ലെങ്കിൽ 12.0-ഇഞ്ച്. സ്‌ക്രീനിന് ഇരുവശത്തും ലംബമായ എസി വെന്റുകളും ചുവടെയുള്ള കാലാവസ്ഥാ നിയന്ത്രണത്തിനുള്ള ബട്ടണുകളുടെ ഒരു കൂട്ടവും ഉണ്ട്. ഡാഷ്‌ബോർഡിന് പൂർണ്ണമായും കറുത്ത തീമും പ്രീമിയം സോഫ്റ്റ്-ടച്ച് മെറ്റീരിയലുകളും ഉള്ള വൃത്തിയുള്ളതും അലങ്കോലമില്ലാത്തതുമായ രൂപമുണ്ട്.

രണ്ട് സിംഗിൾ-ടർബോചാർജ്ഡ് വേരിയന്റുകളും ഒരു ഇരട്ട-ടർബോചാർജ്ഡ് വേരിയന്റും ഉണ്ടാകും, ഇവയുടെ പവർ റേറ്റിംഗുകൾ ഇതുവരെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. ഒരു പുതിയ 3.0-ലിറ്റർ ഡീസൽ V6-ഉം റാങ്കിലേക്ക് ചേർത്തിട്ടുണ്ട്, ഇത് ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായി വിശദമാക്കിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും ശക്തമായ റേഞ്ചറിൽ ലഭ്യമായ 210hp, 498Nm എന്നിവയെ മറികടക്കാൻ ഇത് പ്രകടന സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ പരിശോധിക്കുമെന്നതിൽ സംശയമില്ല. 2.3 ലിറ്റർ ടർബോചാർജ്ഡ് ഫോർ സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എഞ്ചിനും ചില വിപണികളിൽ വിൽക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!