ഇന്ത്യയിൽ ജിയോഫോൺ അടുത്ത വിൽപ്പന റിലയൻസ് ഡിജിറ്റൽ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ വഴി

ഇന്ത്യയിൽ ജിയോഫോൺ അടുത്ത വിൽപ്പന റിലയൻസ് ഡിജിറ്റൽ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ വഴി

ജിയോഫോൺ നെക്സ്റ്റ് ഇപ്പോൾ റിലയൻസ് ഡിജിറ്റലിന്റെ വെബ്സൈറ്റ് വഴി വാങ്ങാൻ ലഭ്യമാണ്. നേരത്തെ, എൻട്രി ലെവൽ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വാങ്ങാൻ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരേയൊരു ഓപ്ഷൻ മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്. താൽപ്പര്യമുള്ള വാങ്ങുന്നവർ ഇപ്പോൾ ഉപകരണത്തിനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യേണ്ടതില്ല, മാത്രമല്ല കമ്പനിയുടെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ നിന്ന് ഓർഡർ നൽകുകയും ചെയ്യാം. ജിയോഫോൺ നെക്സ്റ്റിന്റെ ബ്ലൂ, ബ്ലാക്ക് കളർ വേരിയന്റുകൾ വെബ്‌സൈറ്റ് ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.

ജിയോഫോൺ നെക്സ്റ്റ് റിലയൻസിന്റെ ആദ്യ സ്മാർട്ട്ഫോണാണ്. 6,499 രൂപയാണ് ഇതിന്റെ വില. ജിയോഫോൺ നെക്സ്റ്റ് പ്രധാനമായും ലക്ഷ്യമിടുന്നത് ഗ്രാമീണ ഉപഭോക്താക്കളെയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, സ്മാർട്ട്ഫോൺ മറ്റ് വിഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഉപഭോക്താക്കളെയും ആകർഷിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു. ഗ്രാമപ്രദേശങ്ങളിൽ നിന്ന് മാത്രമല്ല, നഗരപ്രദേശങ്ങളിൽ നിന്നുമുള്ള റീട്ടെയിലർമാരിൽ നിന്നും ഉപഭോക്താക്കളിൽ നിന്നും വളരെ നല്ല പ്രതികരണമാണ് ജിയോഫോൺ നെക്സ്റ്റിന് ലഭിച്ചത്. ഉപകരണത്തിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള വിൽപ്പന കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന റിലയൻസ് റീട്ടെയിൽ ആണ് ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

കോർണിംഗ് ഗൊറില്ല ഗ്ലാസ് 3 സംരക്ഷണവും 720 x 1440 പിക്സൽ HD+ റെസല്യൂഷനുമുള്ള 5.45 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ജിയോഫോൺ നെക്‌സ്‌റ്റിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് പ്രഗതി ഒഎസ് എന്ന് വിളിക്കുന്ന ആൻഡ്രോയിഡ് 11 (ഗോ എഡിഷൻ) ന്റെ കസ്റ്റമൈസ്ഡ് പതിപ്പിലാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. നിങ്ങളുടെ എല്ലാ വോയ്‌സ് കമാൻഡുകൾക്കുമുള്ള ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ് പിന്തുണയും ഹിന്ദി ഉൾപ്പെടെ 10 വ്യത്യസ്ത ഭാഷകളിലുള്ള ഭാഷാ വിവർത്തനം, ഉച്ചത്തിൽ വായിക്കാനുള്ള ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവയും ഈ ഹാൻഡ്‌സെറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. ഹുഡിന് കീഴിൽ, 1.3GHz ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 215 ക്വാഡ് കോർ പ്രൊസസർ ഉണ്ട്. 2 ജിബി റാമും 32 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഇതിന് പിന്തുണ നൽകുന്നു. മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് 512 ജിബി വരെ ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജ് വികസിപ്പിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷനും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ലഭിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!