ബോളിവുഡ് ചിത്രം അത്രംഗി റേയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

ബോളിവുഡ് ചിത്രം അത്രംഗി റേയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

അക്ഷയ് കുമാർ, ധനുഷ്, സാറാ അലി ഖാൻ എന്നിവരുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ അത്രംഗി റേ ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യും. സിനിമയിലെ പുതുയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. ആനന്ദ് എൽ റായ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ഡിസംബർ 24 ന് ഡിസ്നി+ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. അത്രംഗിയുടെ ട്രെയിലർ ഇന്നലെ റിലീസ് ചെയ്തു.

അത്രംഗി റീ ഒടിടിയിൽ റിലീസ് ചെയ്തേക്കുമെന്ന് സെപ്റ്റംബറിൽ അക്ഷയ് കുമാർ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഡിസംബർ 24 ന് ചിത്രം ഡിസ്നി+ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് ഇപ്പോൾ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ആനന്ദ് എൽ റായ് സംവിധാനം ചെയ്ത അത്രംഗി റേ ഒരു സാംസ്കാരിക പ്രണയകഥയാണ്. സാറാ അലി ഖാൻ ഇരട്ടവേഷത്തിലാണ് അഭിനയിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിൽ ധനുഷിനൊപ്പം അക്ഷയ്‌ക്കൊപ്പം അവർ പ്രണയത്തിലാകും. അത്രംഗി റെ ഈ വർഷം വാലന്റൈൻസ് ദിനത്തിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ, കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് കാരണം ഷൂട്ട് വൈകിയതിനാൽ, ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് തീയതിയും മാറ്റിവച്ചു..

Leave A Reply
error: Content is protected !!