ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സരത്തിൽ രണ്ടാം ദിനം ഇന്ത്യ എ 125/1 എന്ന നിലയിൽ

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സരത്തിൽ രണ്ടാം ദിനം ഇന്ത്യ എ 125/1 എന്ന നിലയിൽ

ക്യാപ്റ്റൻ പ്രിയങ്ക് പഞ്ചാൽ (45), പൃഥ്വി ഷാ (48), അഭിമന്യു ഈശ്വരൻ (27) എന്നിവരുടെ മികവിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സരത്തിന്റെ രണ്ടാം ദിനം ബുധനാഴ്ച ഇന്ത്യ എ 125/1 എന്ന നിലയിലെത്തി. ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയുടെ 509/7d എന്ന കൂറ്റൻ സ്‌കോറിന് മറുപടിയായി, ഇന്ത്യ എ ഓപ്പണർമാരായ പഞ്ചലും ഷായും മികച്ച അടിത്തറ പാകി, 80 റൺസിന്റെ ഉജ്ജ്വലമായ കൂട്ടുകെട്ട് സ്ഥാപിച്ചു. 45 പന്തിൽ 9 ബൗണ്ടറികളടക്കം 48 റൺസ് നേടിയ ഷാ ആക്രമണോത്സുകമായി കളിച്ചു.പിന്നീട് ഈശ്വരനും ചേർന്ന് പഞ്ചൽ ഇന്ത്യ എ ബാറ്റിംഗിൽ മികച്ച പ്രകടനം തുടരുന്നുവെന്ന് ഇരുവരും ഉറപ്പാക്കി. ഇരുവരും 45 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് പടുത്തുയർത്തി.

നേരത്തെ, 343/3 എന്ന ഓവർ‌നൈറ്റ് സ്‌കോറിൽ ഇന്നിംഗ്‌സ് പുനരാരംഭിച്ച ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്ക്ക് രണ്ട് വിക്കറ്റ് തുടക്കത്തിലേ നഷ്ടമായി. അർസൻ നാഗ്‌വാസ്‌വല്ലയും നവ്ദീപ് സൈനിയും യഥാക്രമം ജേസൺ സ്മിത്തിനെയും പീറ്റർ മലനെയും പുറത്താക്കി. എന്നിരുന്നാലും, പുറത്താകാതെ 82 റൺസ് നേടിയ ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയുടെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ സിനെതംബ ക്വിഷിലും ജോർജ്ജ് ലിൻഡെയും 102 റൺസ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എ 450 കടന്നതോടെ ഈ കൂട്ടുകെട്ട് തകർന്നു. 51 റൺസെടുത്ത ലിന്ഡെയെ ലെഗ് സ്പിന്നർ രാഹുൽ ചാഹർ പുറത്താക്കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!