യൂറോപ്പ ലീഗിലെ ഇന്ന് നടക്കുന്ന നിർണായക മത്സരത്തിൽ മാഴ്‌സെയ്‌ക്കെതിരെ ഗലാറ്റസരെ

യൂറോപ്പ ലീഗിലെ ഇന്ന് നടക്കുന്ന നിർണായക മത്സരത്തിൽ മാഴ്‌സെയ്‌ക്കെതിരെ ഗലാറ്റസരെ

വ്യാഴാഴ്ച യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗ് മത്സരത്തിൽ ഫ്രാൻസിന്റെ ഒളിംപിക് മാഴ്‌സെയ്‌ക്കെതിരെ സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ തകർപ്പൻ ജയം തേടി തുർക്കി ഫുട്‌ബോൾ ക്ലബ് ഗലാറ്റസരെ. അടുത്ത രണ്ട് മത്സരങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഈ ഘട്ടം അവസാനിക്കുമെന്നതിനാൽ ഗ്രൂപ്പ് ലീഡർമാരായ ഗലാറ്റസരെ നാല് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് എട്ട് പോയിന്റ് നേടി. ഇസ്താംബൂളിന് രണ്ട് ജയവും രണ്ട് സമനിലയുമാണ് ഉള്ളത്.

സെപ്തംബർ 30ന് മാഴ്സെയിലെ ഓറഞ്ച് വെലോഡ്‌റോമിൽ ഗലാറ്റസരെ 0-0ന് സമനില വഴങ്ങി.വ്യാഴാഴ്ച ഇസ്താംബൂളിൽ നടക്കുന്ന മത്സരത്തിൽ തുർക്കി ടീമിൽ സസ്പെൻഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട കളിക്കാരില്ല, എന്നാൽ മാഴ്സെയിൽ അവരുടെ പതിവ് ദിമിത്രി പയറ്റിന്റെ അഭാവം ഉണ്ടായേക്കാം.മഞ്ഞ കാർഡ് സസ്‌പെൻഷനിൽ ഫ്രഞ്ച് ഫോർവേഡ് കളിക്കില്ല. അറ്റാക്കിംഗ് മിഡ്ഫീൽഡറായും കളിക്കാൻ കഴിയുന്ന 34 കാരനായ പയറ്റ്, ഈ സീസണിലെ എല്ലാ മത്സരങ്ങളിലും അതായത് 13 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് ഏഴ് ഗോളുകളും നാല് അസിസ്റ്റുകളും നേടി. ഇന്ത്യൻ സമയം രാത്രി 11:15ന് ആണ് മത്സരം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!