രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടി ഹാലർ: അജാക്സ് ബെസിക്‌റ്റാസിനെ തോൽപിച്ചു

രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടി ഹാലർ: അജാക്സ് ബെസിക്‌റ്റാസിനെ തോൽപിച്ചു

ബുധനാഴ്ച ഇസ്താംബൂളിൽ നടന്ന മത്സരത്തിൽ സെബാസ്റ്റ്യൻ ഹാലർ ബെസിക്താസിനെ തോൽപിച്ചതോടെ അജാക്സ് അവരുടെ യുവേഫ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ഗ്രൂപ്പിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി. രണ്ടിനെതിരെ ഒരു ഗോളിനായിരുന്നു വിജയം. 21-ാം മിനിറ്റിൽ, അയാക്‌സിന്റെ മൊറോക്കൻ ഡിഫൻഡർ നൗസൈർ മസ്‌റോയിയുടെ ഹാൻഡ്‌ബോളിനെ തുടർന്ന് ബെസിക്‌റ്റാസിന് പെനൽറ്റി ഷോട്ടുണ്ടായി. ഒരു മിനിറ്റിനുശേഷം റാച്ചിദ് ഗെസാൽ പെനാൽറ്റി ഗോളാക്കി മാറ്റി.

54-ാം മിനിറ്റിൽ ഹാലറിന്റെ ക്ലോസ് റേഞ്ച് ഫിനിഷിലൂടെ മത്സരം സമനിലയിലാക്കിയ അയാക്‌സ് രണ്ടാം പകുതി നന്നായി തുടങ്ങി. 69-ാം മിനിറ്റിൽ ഹാലർ ഒരു ഗോൾ കൂടി സ്കോർ ചെയ്തു. സ്റ്റോപ്പേജ് ടൈമിൽ, ഹാളർ തന്റെ ടീമിനായി ഒരു ഗോൾ കൂടി നേടിക്കൊടുത്തു, പക്ഷേ അത് ഒരു ഓഫ്‌സൈഡ് ആയതിനാൽ അത് അസാധുവായി. തോൽവിയോടെ ബെസിക്താസിന്റെ യൂറോപ്യൻ സാഹസിക യാത്ര അവസാനിച്ചു. 15 പോയിന്റുമായി ഗ്രൂപ്പിൽ ഒന്നാമതെത്തിയ അയാക്‌സ് അവസാന 16ൽ ഇടംനേടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!