ജോൺ എബ്രഹാം ചിത്രം സത്യമേവ ജയതേ 2 ഇന്ന് തീയറ്ററിൽ പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

ജോൺ എബ്രഹാം ചിത്രം സത്യമേവ ജയതേ 2 ഇന്ന് തീയറ്ററിൽ പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

ജോൺ എബ്രഹാം അഭിനയിച്ച സത്യമേവ ജയതേ ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തു൦. മിലാപ് സവേരി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ ദിവ്യ ഖോസ്ല കുമാറും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നു.

ജോൺ എബ്രഹാമിന്റെ സത്യമേവ ജയതേ 2 മേയ് 13 ന് സൽമാൻ ഖാൻ അഭിനയിച്ച രാധേയുമായി ഏറ്റുമുട്ടേണ്ടതായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, സിനിമ പിന്നീടുള്ള തീയതിയിലേക്ക് മാറ്റാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ തീരുമാനിച്ചു. 2018 -ലെ സത്യമേവ ജയതേ എന്ന സിനിമ കേവലം അഴിമതി കൈകാര്യം ചെയ്തപ്പോൾ, അതിന്റെ തുടർച്ച അനവധി വിഷയങ്ങളിൽ വിപുലീകരിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നു. പോലീസും രാഷ്ട്രീയക്കാരും മുതൽ വ്യവസായികളും ഒരു സാധാരണക്കാരനും വരെ സിനിമ എല്ലാ മേഖലകളിലെയും അഴിമതി അന്വേഷിക്കും. സത്യമേവ ജയതേ 2 അനീതിക്കും അധികാര ദുർവിനിയോഗത്തിനും എതിരായ പോരാട്ടത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. ജോൺ എബ്രഹാം, ദിവ്യ ഖോസ്ല കുമാർ, രാജീവ് പിള്ള, അനുപ് സോണി, സഹിൽ വൈദ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു

Leave A Reply
error: Content is protected !!