യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗിൽ ഗലാറ്റസാരെ ലോക്കോമോട്ടീവ് മോസ്കോയെ തോൽപ്പിച്ചു

യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗിൽ ഗലാറ്റസാരെ ലോക്കോമോട്ടീവ് മോസ്കോയെ തോൽപ്പിച്ചു

വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗിലെ ഗ്രൂപ്പ് ഇ മത്സരത്തിൽ ഗലാറ്റസാരെ ലോകോമോടിവ് മോസ്കോയെ തോൽപ്പിച്ചു. എതിരില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിനായിരുന്നു വിജയം. ലോക്കോമോട്ടീവ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഇരുപക്ഷവും പരസ്പരം പലതവണ ഫൗൾ ചെയ്തതിനാൽ മത്സരം ആക്രമണാത്മകമായി ആരംഭിച്ചു. ആദ്യ പകുതി അവസാനിക്കുന്നതുവരെ ഇരുടീമുകൾക്കും ഗോൾ നേടാനോ ഓൺ-ടാർഗെറ്റ് ഷോട്ട് സ്ഥാപിക്കാനോ കഴിഞ്ഞില്ല. പരുഷമായ കളി തുടർന്നെങ്കിലും, വീഡിയോ അസിസ്റ്റന്റ് റഫറി സംവിധാനം രണ്ടാം പകുതിയിൽ ലഭ്യമല്ലാത്തതിനാൽ ലയൺസ് നടത്തിയ നിരവധി ശ്രമങ്ങൾ പരാജയപ്പെട്ടു.

വൈകി വന്ന ഗോൾ ഗലാറ്റസറേ ഫോർവേഡ് കെറെം അക്തൂർകോഗ്ലുവിൽ നിന്നാണ് വന്നത്, രണ്ടാം പകുതിയിൽ സബ്ബ്-ഇൻ ചെയ്ത അദ്ദേഹം 82-ാം മിനിറ്റിൽ ഗോൾ നേടി.1-0ന് അവസാനിച്ച കളിയുടെ അവസാന മിനിറ്റുകളിൽ അക്തൂർകോഗ്ലുവിന്റെ മറ്റൊരു ശ്രമം ലോക്കോമോട്ടീവിന്റെ ഗോളി തടഞ്ഞു. ഈ വിജയത്തോടെ, യൂറോപ്യൻ കപ്പുകളിലെ ആദ്യ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ ഗോളൊന്നും വഴങ്ങാത്ത ഗലാറ്റസാരെ ഏഴ് പോയിന്റുമായി ഗ്രൂപ്പ് ഇയിൽ മുന്നിലെത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!