24 -ാമത് ദേശീയ റേസിംഗ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ കോയമ്പത്തൂരിൽ ആരംഭിക്കും

24 -ാമത് ദേശീയ റേസിംഗ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ കോയമ്പത്തൂരിൽ ആരംഭിക്കും

 

കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക്കിന്റെ രണ്ടാം തരംഗത്തിൽ നിന്നും രാജ്യം വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനിടയിലും രാജ്യത്തുടനീളം പുനരാരംഭിക്കുന്ന കായിക ഇനങ്ങളിലും, 24 -ാമത് ജെകെ ടയർ എഫ്എംഎസ്‌സിഐ നാഷണൽ റേസിംഗ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 2021 ഒക്ടോബർ 23 -ന് കോയമ്പത്തൂരിലെ കരി മോട്ടോർ സ്പീഡ്‌വേയിൽ ആരംഭിക്കും.

വാരാന്ത്യത്തിൽ ആദ്യമായി റോയൽ എൻഫീൽഡ് കോണ്ടിനെന്റൽ ജിടി കപ്പ് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. റോയൽ എൻഫീൽഡ് ജിടി കപ്പിന്റെ ആദ്യ സീസണിൽ രാജ്യത്തെ റേസിംഗ് പ്രേമികളിൽ നിന്ന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. 300 ലധികം അപേക്ഷാ പട്ടികയിൽ നിന്ന്, 100 ഓട്ടക്കാരെ ഷോർട്ട്‌ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും ഒക്ടോബർ 18 ന് കോയമ്പത്തൂരിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കുകയും ചെയ്തു. രണ്ട് മീഡിയ വൈൽഡ് കാർഡുകൾക്കൊപ്പം ശനി, ഞായർ ദിവസങ്ങളിൽ മത്സരത്തിന് യോഗ്യത നേടിയ 18 റൈഡേഴ്സിന്റെ അവസാന ഗ്രിഡ് കണ്ടെത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!