കോഹ്‌ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യക്ക് ട്രോഫി നേടാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണെന്ന് ഇൻസമാം ഉൾ ഹഖ്

കോഹ്‌ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യക്ക് ട്രോഫി നേടാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണെന്ന് ഇൻസമാം ഉൾ ഹഖ്

ഒമാനിലും യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്‌സിലും (യുഎഇ) നടക്കുന്ന ഐസിസി പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പ് നേടുന്നതിൽ ഏറ്റവും സാധ്യത കൂടുതൽ ഇന്ത്യക്കാണെന്ന് മുൻ പാകിസ്ഥാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഇൻസമാം ഉൾ ഹഖ് പറഞ്ഞു..ഗൾഫ് രാജ്യങ്ങളിലെ അവസ്ഥകൾ ഉപഭൂഖണ്ഡത്തിന് സമാനമാണെന്നതിനാൽ വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യക്ക് ട്രോഫി നേടാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണെന്ന് ഇൻസമാം പറഞ്ഞു.

ഇന്ത്യൻ ബാറ്റ്‌സ്മാൻമാരെ ക്കാൾ കൂടുതൽ, ബൗളർമാർക്ക് സാഹചര്യങ്ങളിൽ കളിക്കുന്നതിൽ ധാരാളം പരിചയമുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) അടുത്തിടെ യുഎഇയിൽ കളിച്ചു, മിക്ക ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാരും ആ ലെഗിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഒക്ടോബർ 24 ന് നടന്ന സൂപ്പർ 12 ലെ ഇന്ത്യ-പാകിസ്താൻ പോരാട്ടത്തെ ‘ഫൈനലിന് മുമ്പുള്ള ഫൈനൽ’ എന്ന് ഇൻസമാം വിശേഷിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു

Leave A Reply
error: Content is protected !!