നോക്കിയ തങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സി സീരീസ് ഫോൺ രാജ്യത്ത് അവതരിപ്പിച്ചു

നോക്കിയ തങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സി സീരീസ് ഫോൺ രാജ്യത്ത് അവതരിപ്പിച്ചു

നോക്കിയ തങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സി സീരീസ് ഫോൺ രാജ്യത്ത് അവതരിപ്പിച്ചു. നോക്കിയ C30 എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ 10,999 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു. ജിയോ എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 1000 രൂപ വരെ 10 ശതമാനം അധിക കിഴിവ് ലഭിക്കും.

വലിയ 6.82 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയാണ് നോക്കിയ C30 യുടെ സവിശേഷത. യൂണിസോക്ക് SC9863A SoC ആണ് ഇത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നത്, കൂടാതെ 4GB റാമും 64GB ഓൺ ബോർഡ് സ്റ്റോറേജും വരെ ജോടിയാക്കിയിരിക്കുന്നു. നോക്കിയ C30 സെൽഫികൾക്കായി 13 മെഗാപിക്സൽ ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണവും 5 മെഗാപിക്സൽ ഷൂട്ടറും ലഭിക്കുന്നു. നോക്കിയ ഈ ഉപകരണത്തിൽ ഒരു വലിയ 6000mAh ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്.

3 ജിബി റാമും 32 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള നോക്കിയ സി 30 ന്റെ അടിസ്ഥാന വേരിയന്റിന് 10,999 രൂപയാണ് വില. 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള ടോപ്പ് എൻഡ് മോഡലിന് 11,999 രൂപയാണ് വില. സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഓഫ്‌ലൈൻ റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകൾ, ഇ-കൊമേഴ്‌സ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾ, നോക്കിയ ഡോട്ട് കോം എന്നിവ വഴി വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!