ഇന്ത്യൻ സ്പ്രിന്റർ ഹിമ ദാസ് കോവിഡ് -19 ൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിച്ചു

ഇന്ത്യൻ സ്പ്രിന്റർ ഹിമ ദാസ് കോവിഡ് -19 ൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിച്ചു

 

എയ്‌സ് ഇന്ത്യൻ സ്പ്രിന്റർ ഹിമ ദാസ് വ്യാഴാഴ്ച വൈറസ് ബാധിച്ച ഒരാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം കോവിഡ് -19 നെഗറ്റീവ് ആണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച പട്യാലയിലെ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് സ്‌പോർട്‌സിലെ (എൻഐഎസ്) ദേശീയ ക്യാമ്പിൽ തിരിച്ചെത്തിയ 21-കാരിക്ക് കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് ആയിരുന്നു.

ജൂണിൽ നടന്ന അന്തർ സംസ്ഥാന അത്‌ലറ്റിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ പരിക്കേറ്റതിനെ തുടർന്ന് പരിശീലനം പുനരാരംഭിക്കാൻ പോകുന്ന ദാസ്, അവരുടെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ് നൽകാൻ ട്വിറ്ററിൽ എത്തി. ഒളിമ്പിക് യോഗ്യതാ ഇനമായ ഇന്റർ-സ്റ്റേറ്റ് മീറ്റിലാണ് ഹിമ അവസാനമായി മത്സരിച്ചത്, അവിടെ 100 മീറ്റർ ഹീറ്റിൽ ഒരു പേശീ പരുക്ക് ഏറ്റുവാങ്ങി. തത്ഫലമായി, അവർ 100 മീറ്റർ ഫൈനലുകളിൽ നിന്നും 4×100 മീറ്റർ വനിതാ റിലേയിൽ നിന്നും പിന്മാറിയെങ്കിലും 200 മീറ്റർ ഫൈനലുകൾ നടത്തുവാൻ തീരുമാനിച്ചു. എന്നാൽ അതിൽ വിജയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!