ഐപിഎൽ 2021 കളിച്ചത് ടി 20 ലോകകപ്പിന് ഗുണമാകുമെന്ന് ജേസൺ റോയ്

ഐപിഎൽ 2021 കളിച്ചത് ടി 20 ലോകകപ്പിന് ഗുണമാകുമെന്ന് ജേസൺ റോയ്

ഐസിസി പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിന് തൊട്ടുമുമ്പ് യുഎഇ വേദികളിൽ ഐപിഎൽ 2021 ൽ കളിക്കുന്നത് വളരെയധികം നേട്ടങ്ങൾ നൽകുന്നുവെന്ന് ഇംഗ്ലണ്ട് ഓപ്പണർ ജേസൺ റോയ് വ്യാഴാഴ്ച പറഞ്ഞു.ഐപിഎൽ 2021 ൽ കളിക്കുന്നത് പിച്ചുകളിൽ നിന്ന് എന്താണ് പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് അറിയാൻ സഹായിച്ചതായി അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

സാം കുറാനും ബെൻ സ്റ്റോക്‌സിനും ജോഫ്ര ആർച്ചറും ലോകകപ്പിൽ ഇല്ലാത്തതിന്റെ വിഷമവും അദ്ദേഹം പ്രകടിയൊപ്പിച്ചു.. മാനസിക ആരോഗ്യവും ഇടത് ചൂണ്ടുവിരൽ പരിക്കിൽ നിന്ന് കരകയറുന്നതും കാരണം സ്റ്റോക്‌സ് കളിയിൽ നിന്ന് അനിശ്ചിതകാല ഇടവേളയിൽ ആയിരിക്കുമ്പോൾ, ആർച്ചർ തന്റെ വപരിക്ക് കാരണം വർഷം മുഴുവനും ക്രിക്കറ്റ് പ്രവർത്തനത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവായി. എന്നാൽ മൂവരുടെയും അഭാവം മറയ്ക്കാൻ ഇംഗ്ലണ്ടിന് തങ്ങളുടെ പുതിയ ടീമിലൂടെ കഴിയുമെന്ന് റോയ് പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!