ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ 10 പുതിയ കൊറിയൻ -ഡ്രാമ ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തിറക്കി

ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ 10 പുതിയ കൊറിയൻ -ഡ്രാമ ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തിറക്കി

സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമായ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ വ്യാഴാഴ്ച 10 പുതിയ ശീർഷകങ്ങൾക്കൊപ്പം സേവനത്തിൽ കൊറിയൻ നാടകങ്ങൾക്കായി ഒരു സമർപ്പിത ഉള്ളടക്ക സ്ലേറ്റ് ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു.വ്യാഴാഴ്ച മുതൽ, കൊറിയൻ നാടകങ്ങളുടെ ഒരു ശേഖരം പ്രൈം വീഡിയോയുടെ ഉള്ളടക്ക ലൈബ്രറിക്ക് കൂടുതൽ മൂല്യം നൽകുന്ന ഇന്ത്യൻ ഉപഭോക്താക്കൾക്കായി തത്സമയമാകും. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ആയ കൊറിയൻ സീരിസ് സ്ക്വിഡ് ഗെയിം ഹിറ്റായതോടെയാണ് ആമസോണിൻറെ പുതിയ നീക്കം.

വ്യാഴാഴ്ച സർവീസ് ആരംഭിക്കുന്ന ജനപ്രിയ ഷോകളിൽ ‘ട്രൂ ബ്യൂട്ടി’ ഉൾപ്പെടുന്നു. ‘സ്ട്രെയിൻജേഴ്സ് ഫ്രം ഹെൽ’, ​​കൂടാതെ ലീ ജെ-ഹൂണും എസോമും അവതരിപ്പിക്കുന്ന ടാക്സി ഡ്രൈവർ ആക്ഷൻ-പാക്ക് സീരീസിന്റെ പുതിയ സീസണും ആമസോണിൽ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. ലീ ഡോങ്-വൂക്ക്, ചോ ബോ-അഹ്-അഭിനയിച്ച ‘ടെയിൽ ഓഫ് ദി നയൻ ടെയിൽഡ്’ , ‘ഹോട്ടൽ ഡെൽ ലൂണ’ എന്നിവയും ഉണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!