ടി 20 ലോകകപ്പ്: ഓസ്ട്രേലിയ അവരുടെ ആദ്യ ടി 20 കിരീടം നേടുമെന്ന് ബ്രെറ്റ് ലീ

ടി 20 ലോകകപ്പ്: ഓസ്ട്രേലിയ അവരുടെ ആദ്യ ടി 20 കിരീടം നേടുമെന്ന് ബ്രെറ്റ് ലീ

യുഎഇയിൽ നടക്കുന്ന ഐസിസി പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിൽ ഓസ്ട്രേലിയ എല്ലാ വഴികളിലൂടെയും വിജയിക്കുമെന്ന് മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ പേസർ ബ്രെറ്റ് ലീ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇതുവരെ ഓസ്ട്രേലിയ ഒരു ഐസിസി ട്രോഫി നേടിയിട്ടില്ലാത്ത ഒരു ഫോർമാറ്റാണ് ട്വന്റി 20 ആയതിനാൽ ഓസ്‌ട്രേലിയക്കാർക്ക് ട്രോഫി നേടാനുള്ള ആഗ്രഹമുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. 2010 ലെ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിൽ നടന്ന ഫൈനലിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനോട് ഓസ്‌ട്രേലിയ തോറ്റു.

ഓപ്പണർ ഡേവിഡ് വാർണർ ടൂർണമെന്റിൽ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ തുറുപ്പ് ചീറ്റാകുമെന്ന് ലീ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. വാർണർ, ഫോമിലല്ല, 0, 2 സ്കോർ ചെയ്ത ശേഷം ഐപിഎൽ 2021 ന്റെ രണ്ടാം പകുതിയിൽ സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദിന്റെ ടീമിൽ നിന്ന് പുറത്തായി. സന്നാഹ മത്സരങ്ങളിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെതിരെയും ഇന്ത്യക്കെതിരെയും വാർണർ 0 നും 1 നും പുറത്തായി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!