ഡെൻമാർക്ക് ഓപ്പൺ: സിന്ധു ക്വാർട്ടറിൽ, ശ്രീകാന്തിന് തോൽവി

ഡെൻമാർക്ക് ഓപ്പൺ: സിന്ധു ക്വാർട്ടറിൽ, ശ്രീകാന്തിന് തോൽവി

 

ഇന്ത്യയുടെ പിവി സിന്ധു വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന ഡെൻമാർക്ക് ഓപ്പൺ വനിതാ സിംഗിൾസ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ തായ്‌ലൻഡിന്റെ ബുസാനൻ ഓങ്ബമൃങ്‌ഫാനെ പരാജയപ്പെടുത്തി, ഒഡൻസ് സ്പോർട്സ് പാർക്കിൽ ആണ് മൽസരം നടന്നത്. , ആദ്യ ഗെയിമിൽ കടുത്ത പോരാട്ടം നടത്തിയ ശേഷം കിഡംബി ശ്രീകാന്തിന് പുരുഷ സിംഗിൾസിൽ രണ്ടാം റൗണ്ടിനപ്പുറം മുന്നേറാൻ കഴിയാതെ പുറത്തായി. ആദ്യ ഗെയിമിൽ കടുത്ത പോരാട്ടം നടത്തിയ ശേഷം ലോക ഒന്നാം നമ്പർ കെന്റോ മൊമോട്ടയോട് 43 മിനിറ്റ് നീണ്ടുനിന്ന മത്സരത്തിൽ ശ്രീകാന്ത് 21-23, 9-21ന് തോറ്റു.

ഓഗസ്റ്റിൽ നടന്ന ടോക്കിയോ ഒളിമ്പിക് ഗെയിംസിൽ വെങ്കല മെഡൽ നേടിയ ശേഷം ആദ്യ ടൂർണമെന്റ് കളിച്ച സിന്ധു ആദ്യ ഗെയിം അനായാസം ജയിച്ചപ്പോൾ രണ്ടാം റൗണ്ടിലെ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ 67 മിനിറ്റ് നീണ്ട് നിന്ന മത്സരത്തിലാണ് വിജയം സ്വന്തമാക്കിയത് . ഹൈദരാബാദിൽ നിന്നുള്ള 26-കാരിയായ സിന്ധു ഇവിടെ നാലാം സീഡാണ്, 21-16, 12-21, 21-18 വിജയിച്ച് അവസാന എട്ടിലെത്തി. അടുത്ത മത്സരത്തിൽ അവർ ദക്ഷിണ കൊറിയയുടെ അഞ്ചാം സീഡ് ആൻ സിയോങ്ങിനെ നേരിടും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!