ടി 20 ലോകകപ്പ്: ബംഗ്ലാദേശ് ഒമാനെ 26 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചു

ടി 20 ലോകകപ്പ്: ബംഗ്ലാദേശ് ഒമാനെ 26 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചു

ചൊവ്വാഴ്ച അൽ അമേറത്ത് ക്രിക്കറ്റ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നടന്ന ഐസിസി പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിന്റെ 2021 ലെ ആറാം മത്സരത്തിൽ ബംഗ്ലാദേശ് 26 റൺസിന് ഒമാനെ പരാജയപ്പെടുത്തി മുഹമ്മദ് നയീം (50 പന്തിൽ 64), ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ (29 പന്തിൽ 42) എന്നിവരുടെ പോരാട്ടത്തിൽ ബംഗ്ലാദേശ് 20 ഓവറിൽ 153 റൺസ് നേടി. ഒമാനുവേണ്ടി ഫയാസ് ബട്ടും ബിലാൽ ഖാനും മൂന്ന് വിക്കറ്റ് വീതം വീഴ്ത്തിയപ്പോൾ ബൗളർമാരിൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി.

മറുപടിയായി, ഒമാൻ താരങ്ങളായ ജതീന്ദർ സിംഗും കശ്യപ് പ്രജാപതിയും ഫീൽഡിംഗ് നിയന്ത്രണങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി ഉപയോഗിക്കുകയും സ്കോർബോർഡ് മികച്ച രീതിയിൽ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോവുകയും ചെയ്തു. . പത്ത് ഓവറിൽ 70/2 എന്ന നിലയിൽ നിന്ന് അവർ പിന്നീട് തകരുകയായിരുന്നു. പ്രജാപതി പുറത്തായതോടെ, കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ വിക്കറ്റുകൾ വീണു. ഒമാൻ 20 ഓവറിൽ 127/9 നേടി ഇന്നിങ്ങ്‌സ് അവസാനിച്ചപ്പോൾ ബംഗ്ലാദേശ് , മത്സരത്തിൽ 26 റൺസിന് തോറ്റു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!