ഹോക്കി ഇന്ത്യ ജൂനിയർ വിമൻസ് നാഷണലുകൾ സിംദേഗയിൽ നടക്കും

ഹോക്കി ഇന്ത്യ ജൂനിയർ വിമൻസ് നാഷണലുകൾ സിംദേഗയിൽ നടക്കും

ബുധനാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന 11 -ാമത് ഹോക്കി ഇന്ത്യ ജൂനിയർ വുമൺ നാഷണൽ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 2021 -ൽ ജാർഖണ്ഡിലെ സിംദേഗയിൽ 26 ടീമുകൾ കളത്തിലിറങ്ങും. “ഹോക്കി ജാർഖണ്ഡും ഹോക്കി ഹരിയാനയും ഈ ടൂർണമെന്റിൽ കടുത്ത മത്സരാർത്ഥികളാകുമെന്ന് താൻ കരുതുന്നുവെന്ന് മത്സരത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോൾ, ഉത്തർപ്രദേശ് ഹോക്കി കോച്ച് അക്രം മഹ്മൂദ് പറഞ്ഞു, ഞങ്ങൾ മുമ്പ് നാലാം സ്ഥാനം നേടി, തീർച്ചയായും ഈ പതിപ്പിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

പങ്കെടുക്കുന്ന ടീമുകളിൽ ഹോക്കി ജാർഖണ്ഡ്, കേരള ഹോക്കി, തമിഴ്‌നാട്ടിലെ ഹോക്കി യൂണിറ്റ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. പൂൾ ബിയിൽ ഹോക്കി ഹരിയാന, അസം ഹോക്കി, ഹോക്കി രാജസ്ഥാൻ; പൂൾ സിയിൽ ഹോക്കി ആന്ധ്രാപ്രദേശും തെലങ്കാന ഹോക്കിയും പൂൾ ഡിയിൽ ഉത്തർപ്രദേശ് ഹോക്കി, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, മണിപ്പൂർ ഹോക്കി എന്നീ ടീമുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു.

പൂൾ ഇയിൽ, ഹോക്കി മഹാരാഷ്ട്ര, ഡൽഹി ഹോക്കി, ഹോക്കി ഗുജറാത്ത് എന്നിവർ നോക്കൗട്ടിൽ ഇടം പിടിക്കും, ഹോക്കി ചണ്ഡീഗഡ്, ഹോക്കി ബിഹാർ, ഗോവൻസ് ഹോക്കി, ഹോക്കി ജമ്മു & കാശ്മീർ പൂൾ എഫ്. ഒഡിഷ, ഛത്തീസ്ഗഡ് ഹോക്കി, ഹോക്കി ഹിമാചൽ, ഹോക്കി മധ്യപ്രദേശ് പൂൾ ജിയിലാണ് ഗ്രൂപ്പുള്ളത്, ഹോക്കി കർണാടക, ഹോക്കി പഞ്ചാബ്, ഹോക്കി ബംഗാൾ, ലെ പുതുച്ചേരി ഹോക്കി എന്നിവ പൂൾ എച്ചിലാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!