ടി 20 ലോകകപ്പ്: ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ബൗൾ ചെയ്യാത്തത് ഇന്ത്യയുടെ അവസരങ്ങളെ ബാധിക്കില്ലെന്ന് കപിൽ ദേവ്

ടി 20 ലോകകപ്പ്: ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ബൗൾ ചെയ്യാത്തത് ഇന്ത്യയുടെ അവസരങ്ങളെ ബാധിക്കില്ലെന്ന് കപിൽ ദേവ്

ടി20 ലോകകപ്പിൽ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ രണ്ട് ഓവറുകൾ എറിയുന്നത് ഇന്ത്യയ്ക്ക് വളരെയധികം പ്രയോജനം നൽകുമെന്ന് കപിൽ ദേവ് പറഞ്ഞു. ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ബൗൾ ചെയ്യാത്തത് ടി 20 ലോകകപ്പിലെ ഇന്ത്യയുടെ സാധ്യതകളെ ബാധിക്കില്ലെന്നും എന്നാൽ ഷോപീസ് ഇവന്റിലെ മത്സരങ്ങളിൽ ഇത് ടീം കോമ്പിനേഷനെ ബാധിക്കുമെന്നും കപിൽ ദേവ് പറഞ്ഞു.ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ദുബായിൽ നടന്ന ഇന്ത്യയുടെ സന്നാഹ മത്സരത്തിൽ ഹാർദിക് പന്തെറിയാതിരുന്നതിന് പിന്നാലെയാണ് കപിൽ ദേവിന്റെ പരാമർശം.

5 ഫുൾ ടൈം ബൗളിംഗ് ഓപ്ഷനുകളുമായി ഇറങ്ങിയ ഇന്ത്യ 188 റൺസ് വഴങ്ങി 20 ഓവറിൽ പിന്തുടർന്നു. ഹാർദിക് ഒരു സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ബാറ്റ്സ്മാനായി കളിച്ചു. ഈ വർഷം ആദ്യം ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ഹോം സീരീസിന് ശേഷം ഹാർദിക് ഇന്ത്യക്കായി ബോൾ ചെയ്തിട്ടില്ല. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) 2021-ലും മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ ഓൾറൗണ്ടർ ബൗളിംഗിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ടീം മാനേജ്മെന്റ് ഹാർദിക്കിനെ 15 അംഗ ടീമിൽ നിലനിർത്തി പിന്തുണച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!