ആമസോൺ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യൻ ഫെസ്റ്റിവൽ: അലക്സ, ഫയർ ടിവി എന്നിവയിൽ മികച്ച ഓഫറുകൾ

ആമസോൺ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യൻ ഫെസ്റ്റിവൽ: അലക്സ, ഫയർ ടിവി എന്നിവയിൽ മികച്ച ഓഫറുകൾ

 

ആമസോൺ അതിന്റെ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യൻ ഫെസ്റ്റിവൽ സെയിൽ ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നത് വിഭാഗങ്ങളിലും ഉൽപ്പന്നങ്ങളിലും ഉടനീളം ചില മികച്ച ഡീലുകളും കിഴിവുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഒക്ടോബർ 3 ന് ആരംഭിച്ച വിൽപ്പന ഒരു ദിവസം മുമ്പ് പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്ക് ലഭ്യമായി.

ആമസോണിന്റെ ഫയർ സ്റ്റിക്ക് പ്രൈം വീഡിയോ, ഡിസ്നി ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, യൂട്യൂബ്, നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, സോണി എൽഐവി, സീ 5 മുതലായവയിൽ ഷോകളോ സിനിമകളോ സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. അലക്സാ വോയ്സ് റിമോട്ട് ഉള്ള ഫയർ ടിവി സ്റ്റിക്ക് 4K- യുടെ വില നിലവിൽ 2,999 രൂപയാണ്. യഥാർത്ഥ വിലയായ . 5,999 നിന്ന് ഇത് കുറഞ്ഞു. മുൻ തലമുറ ഫയർ സ്റ്റിക്കിനേക്കാൾ 80% കൂടുതൽ ശക്തിയേറിയ സ്ട്രീമിംഗ് മീഡിയ സ്റ്റിക്കാണ് ഇത്.അലക്സാ വോയ്സ് റിമോട്ട് ലൈറ്റിനൊപ്പം ഫയർ ടിവി സ്റ്റിക്ക് ലൈറ്റ് നിലവിൽ 1,799 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. ആമസോണിൽ അതിന്റെ മുൻ വില 3,999 ആയിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!