മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം പാർഥിവ് പട്ടേലിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജ് ഹാക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു

മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം പാർഥിവ് പട്ടേലിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജ് ഹാക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു

മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം പാർഥിവ് പട്ടേലിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജ് ഹാക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു. ട്വിറ്ററിലെ ഒരു പോസ്റ്റിലൂടെ ആണ് ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ചില അസാധാരണമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഞായറാഴ്ച പാർഥീവിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ കണ്ടു. ക്രമരഹിതമായ ചില ആളുകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ തുടർച്ചയായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു. പട്ടേൽ ഇന്ത്യയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ക്രിക്കറ്റ് വ്യക്തിത്വങ്ങളിൽ ഒരാളായതിനാൽ, അസാധാരണമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ സംസാര വിഷയമായി.

എന്നിരുന്നാലും, തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് ഹാക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടതായി പാർഥിവ് പെട്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. അക്കൗണ്ടിൽ നിന്ന് എന്തെങ്കിലും അസാധാരണമായ പ്രവർത്തനങ്ങളോ സന്ദേശങ്ങളോ പുനസ്ഥാപിക്കുന്നതുവരെ അവഗണിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം അഭ്യർത്ഥിച്ചു. അതേസമയം, ഈ അസാധാരണ അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്ക് മുമ്പ്, മുൻ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്ററിന്റെ അവസാന ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ് ഒക്ടോബർ 8-നാണ്, എന്നിരുന്നാലും, അദ്ദേഹം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറികളിൽ ചില അപ്‌ഡേറ്റുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. ശനിയാഴ്ച മുൻ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ക്രിക്കറ്റ് താരം ബ്രയാൻ ലാറ ഭക്ഷണം ആസ്വദിക്കുന്നതിന്റെ ഒരു ക്ലിപ്പ് പാർഥിവ് പങ്കുവച്ചു. അതിന് ശേഷം , അദ്ദേഹത്തിന്റെ അക്കൗണ്ട് ഞായറാഴ്ച ഹാക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!