വരുൺ ചക്രവർത്തിയായിരിക്കും ഇന്ത്യൻ ആക്രമണത്തിലെ പ്രധാന താരം : സുരേഷ് റെയ്‌ന

വരുൺ ചക്രവർത്തിയായിരിക്കും ഇന്ത്യൻ ആക്രമണത്തിലെ പ്രധാന താരം : സുരേഷ് റെയ്‌ന

ഒക്ടോബർ 24 ന് പാകിസ്താനെതിരായ ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പിൽ വിരാട് കോലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം തങ്ങളുടെ പ്രചാരണം ആരംഭിക്കുമ്പോൾ ലെഗ് സ്പിന്നർ വരുൺ ചക്രവർത്തിയാണ് ആക്രമണത്തിലെ പ്രധാന വ്യക്തി എന്ന് മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം സുരേഷ് റെയ്ന കരുതുന്നു.

കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്‌സിനായി കളിച്ച ചക്രവർത്തി മികച്ച പ്രകടനം ആണ് നടത്തിയത്, 17 കളികളിൽ നിന്ന് 18 വിക്കറ്റുകൾ നേടി, ഐപിഎൽ 2021-ലെ തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച 3/13 കണക്കുകളോടെ, ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റിൽ തമിഴ്‌നാടിനായി കളിക്കുന്ന 30-കാരൻ ‘പർപ്പിൾ ക്യാപ്’ പട്ടികയിൽ 18 വിക്കറ്റുകളുമായി ആറാം സ്ഥാനത്തെത്തി.ചക്രവർത്തിയിൽ നിന്ന് തനിക്ക് വലിയ പ്രതീക്ഷയുണ്ടെന്ന് റെയ്ന പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!