ടി 20 ലോകകപ്പ്: മെഗാ ഇവന്റിനായി ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക രണ്ട് ജേഴ്സികൾ പുറത്തിറക്കി

ടി 20 ലോകകപ്പ്: മെഗാ ഇവന്റിനായി ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക രണ്ട് ജേഴ്സികൾ പുറത്തിറക്കി

യുഎഇയിലും ഒമാനിലും നടക്കാനിരിക്കുന്ന 2021 ലെ പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള രണ്ട് പുതിയ ജേഴ്സികൾ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം വ്യാഴാഴ്ച പുറത്തിറക്കി. ആദ്യത്തെ ജേഴ്സിക്ക് മഞ്ഞ നിറമുണ്ട്, മുകളിൽ വലത് കോണിൽ 2021 ടി 20 ലോകകപ്പിന്റെ ലോഗോ പതിച്ചിട്ടുണ്ട്. വലതു വശത്ത്, ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ ലോഗോയും ജേഴ്സിയിൽ കാണാം. ടൂർണമെന്റിൽ പ്രോട്ടീസ് കളിക്കുന്ന മറ്റൊരു ജേഴ്സി പച്ച നിറത്തിലാണ്.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ഇതുവരെ ടി 20 ലോകകപ്പ് നേടിയിട്ടില്ല. വാസ്തവത്തിൽ, ടൂർണമെന്റിന്റെ ചരിത്രത്തിൽ അവർ ഒരിക്കലും ഫൈനലിന് യോഗ്യത നേടിയിട്ടില്ല. ഒക്ടോബർ 23 ന് അബുദാബി ഇന്റർനാഷണൽ ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന സൂപ്പർ 12 സ്റ്റേജിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ 2ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിറീ ടെമ്പ ബാവുമ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയെ നയിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!