ഓസ്ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിനുള്ള ടീമിനെ ഇംഗ്ലണ്ട് ലയൺസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഓസ്ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിനുള്ള ടീമിനെ ഇംഗ്ലണ്ട് ലയൺസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ട് ലയൺസ് നവംബറിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഓസ്ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിനായുള്ള ശക്തമായ 14 അംഗ ടീമിനെ വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. ആഷസ് ടീമിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഇംഗ്ലണ്ട് ടെസ്റ്റ് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റുകൾക്കൊപ്പം ടീം  നവംബർ 4 ന് പുറപ്പെടും.

ടീമിൽ നാല് പുതിയ കളിക്കാർ ഉൾപ്പെടുന്നു- ജെയിംസ് ബ്രേസി, മേസൺ ക്രെയിൻ, ബെൻ ഫോക്സ്, ഡോം സിബ്ലി, ടെസ്റ്റ് തലത്തിൽ ക്യാപ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ലങ്കാഷയർ ബാറ്റർ ജോഷ് ബൊഹാനോൻ, സറെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ജാമി സ്മിത്ത്, വാർവിക്ക്ഷയർ ജോഡി സിയാമർ ലിയാം നോർവെൽ, ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റർ റോബ് യേറ്റ്സ് എന്നിവർ ലയൺസ് ടീമിലെ പുതിയവരാണ്. ബാക്കിയുള്ള സ്ക്വാഡിന് മുമ്പ് ലയൺസ് അനുഭവം ഉണ്ടായിരുന്നു. ഡർഹാം ഓപ്പണർ അലക്സ് ലീസ് ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി ലയൺസിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!