കിയ സോണറ്റ് ആനിവേഴ്സറി എഡിഷൻ 10.79 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കി

കിയ സോണറ്റ് ആനിവേഴ്സറി എഡിഷൻ 10.79 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കി

കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവി വിൽപ്പനയ്‌ക്ക് ഒരു വർഷം പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി കിയ പരിമിതമായ സോണറ്റ് ആനിവേഴ്‌സറി എഡിഷൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. മിഡ്-സ്പെക്ക് HTX ട്രിമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, സോണറ്റ് ആനിവേഴ്സറി എഡിഷന്റെ വില 10.79 ലക്ഷം രൂപ മുതൽ 11.89 ലക്ഷം രൂപ വരെ (എക്സ്-ഷോറൂം)-ഏകദേശം 40,000 രൂപ ആണ് കൂടുതൽ. ടർബോ-പെട്രോൾ, ഡീസൽ എഞ്ചിനുകൾ, മാനുവൽ (പെട്രോളിനുള്ള ഐഎംടി), ഓട്ടോമാറ്റിക് ഗിയർബോക്സ് ഓപ്ഷനുകൾ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം പ്രത്യേക പതിപ്പ് സോണറ്റ് ലഭ്യമാണ്.

2020 മുതൽ സെൽറ്റോസ് വാർഷിക പതിപ്പ് പോലെ, സോണറ്റിന്റെ ഒന്നാം വാർഷിക പതിപ്പ് മോഡലിലേക്കുള്ള അപ്‌ഡേറ്റുകൾ സൗന്ദര്യവർദ്ധക സ്വഭാവം മാത്രമാണ്. ഏറ്റവും സവിശേഷമായ അപ്‌ഡേറ്റ്, മുന്നിലും പിന്നിലുമുള്ള ബമ്പറിൽ ബീഫിയറായി കാണപ്പെടുന്ന സ്കിഡ് പ്ലേറ്റുകളും വശങ്ങളിലും പുതിയ സ്കിഡ് പ്ലേറ്റുകളുമാണ്.

മുമ്പ് സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, വാർഷിക പതിപ്പിലേക്കുള്ള അപ്‌ഡേറ്റുകൾ തികച്ചും സൗന്ദര്യവർദ്ധകമാണ്, സാധാരണ സോണറ്റ് HTX- ൽ നിന്ന് ഉപകരണങ്ങളുടെ പട്ടിക മാറ്റമില്ല. അതായത് ഓട്ടോ എൽഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, സിംഗിൾ-പെയ്‌ൻ സൺറൂഫ്, കീലെസ് എൻട്രി ആൻഡ് ഗോ, റിമോട്ട് എഞ്ചിൻ സ്റ്റാർട്ട്, 8.0 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ, ആപ്പിൾ കാർപ്ലേ, ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ, ഡ്രൈവ് മോഡുകൾ (ഓട്ടോമാറ്റിക്സ് മാത്രം), ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ക്രൂയിസ് നിയന്ത്രണവും അതിലേറെയും ഉണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!