ബോളിവുഡ് ചിത്രം രശ്മി റോക്കറ്റിലെ രണ്ടാമത്തെ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

ബോളിവുഡ് ചിത്രം രശ്മി റോക്കറ്റിലെ രണ്ടാമത്തെ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

തപ്‌സി പന്നുവിന്റെ സ്പോർട്സ് ചിത്രമായ രശ്മി റോക്കറ്റിലെ രണ്ടാമത്തെ ഗാനം  റിലീസ് ചെയ്തു. ചിത്രത്തിൽ രശ്മി എന്ന ഗുജറാത്തി കായികതാരത്തിന്റെ വേഷം ആണ് തപ്‌സി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ചിത്രം ഒക്ടോബർ 15 -ന് സീ 5 -ൽ റിലീസ് ചെയ്യാനൊരുങ്ങുകയാണ്. ആകർഷ് ഖുറാന സംവിധാനം ചെയ്ത രശ്മി റോക്കറ്റിന്റെ അഭിനേതാക്കളിൽ പ്രിയൻഷു പൈനുലി, അഭിഷേക് ബാനർജി, സുപ്രിയ പഥക് എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു.

2018 ഏഷ്യൻ ഗെയിംസിൽ രണ്ട് വെള്ളി മെഡലുകൾ നേടിയ പ്രൊഫഷണൽ സ്പ്രിന്റർ ഡ്യൂട്ടി ചന്ദിനെ രശ്മി റോക്കറ്റിന്റെ കഥ ഓർമ്മപ്പെടുത്തുന്നു. രശ്മി റോക്കറ്റിൽ തപ്‌സി പന്നു രശ്മിയുടെ അതിവേഗ ഓട്ടക്കാരിയായും പ്രിയൻഷു പൈനുലി ഭർത്താവായും അഭിനയിക്കുന്നു.

ചിത്രത്തിൽ തപ്സിയുടെ അമ്മയായി സുപ്രിയ പഥക് അഭിനയിക്കുന്നു. അഭിഷേക് ബാനർജി അഭിഭാഷകയായി വേഷമിടുന്നു, തപ്സിയെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന അഭിഭാഷകയാണ്, അത്ലറ്റുകളുടെ കാലഹരണപ്പെട്ട ലിംഗപരിശോധനകൾക്കെതിരെയുള്ള പോരാട്ടമാണ് ചിത്രം പറയുന്നത്. നന്ദ പെരിയസാമി, അനിരുദ്ധ ഗുഹ, കനിക ദില്ലൻ എന്നിവർ രചിച്ച രശ്മി റോക്കറ്റ് നിർമ്മിക്കുന്നത് നേനി ആനന്ദ്, പ്രാഞ്ജൽ ഖണ്ഡിയ എന്നിവർക്കൊപ്പം റോണി സ്ക്രൂവാലയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!