ജസ്പ്രീത് ബുംറ ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ ഹോം ഗ്രൗണ്ട് സന്ദർശിച്ചു

ജസ്പ്രീത് ബുംറ ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ ഹോം ഗ്രൗണ്ട് സന്ദർശിച്ചു

ഐപിഎൽ 2021 ലെ ബുംറയുടെ പ്രചാരണം ഈ മാസം ആദ്യം അവസാനിച്ചു, നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ എംഐ 7 വിജയങ്ങളും 7 തോൽവികളുമായി അഞ്ചാം സ്ഥാനത്ത് ആദ്യ നാലിൽ നിന്ന് പുറത്തായി. ഐപിഎൽ 2021 കവർ ചെയ്യുന്ന ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ് ടീമിൽ അംഗമായിരുന്ന ഭാര്യ സഞ്ജന ഗണേശനൊപ്പം ബുംറ ഇപ്പോൾ മാഞ്ചസ്റ്ററിലാണ്.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ ഹോം ഗ്രൗണ്ടായ യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റേഡിയമായ ദി തിയേറ്റർ ഓഫ് ഡ്രീംസ്, ഏകദേശം 75,000 സീറ്റുകളുള്ളസ്റ്റേഡിയം താര ദമ്പതികൾ സന്ദർശിച്ചു. ബുംറയ്ക്ക് 93 -ാം നമ്പറും പിൻഭാഗത്ത് പേരും അച്ചടിച്ച വ്യക്തിഗത യുണൈറ്റഡ് ജേഴ്‌സി അവിടെനിന്ന് ലഭിച്ചു.

ഈ സീസണിൽ 14 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 21 വിക്കറ്റുകളുമായി മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന് വേണ്ടി ബുംറ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചു. ഈ സീസണിൽ ബൗളർമാരിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റുകൾ നേടുന്ന മൂന്നാമത്തെയാളാണ് അദ്ദേഹം. യുഎഇയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ 27-കാരൻ ചേരും. ഓൾ റൗണ്ടർ അക്സർ പട്ടേലിനെ മാറ്റി ഷാർദുൽ താക്കൂറിനെ നിയമിച്ചുകൊണ്ട് ഇന്ത്യ ബുധനാഴ്ച 15 അംഗ ടീമിൽ ഒരു മാറ്റം വരുത്തിയിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!