മേഘ്‌ന രാജ് വീണ്ടും ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കുകളിലേക്ക്

മേഘ്‌ന രാജ് വീണ്ടും ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കുകളിലേക്ക്

മേഘ്‌ന രാജ് വീണ്ടും ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കുകളിലേക്ക്. മേഘനാ രാജ് ഇന്ന് അവരുടെ ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കിടാൻ അവൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറികളിൽ എത്തി. വിശദാംശങ്ങൾ ഉടൻ വെളിപ്പെടുത്തുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഫോട്ടോയിൽ, മേഘന തന്റെ കാറിൽ ഷൂട്ടിംഗ് സ്ഥലത്തേക്ക് പോകുന്നതായി കാണാം. മകൻ രായൻ രാജ് സർജയ്ക്ക് ഒൻപത് മാസം പ്രായമായപ്പോൾ, മേഘന രാജ് കന്നഡയിൽ ഒരു ടെലിവിഷൻ പരസ്യത്തിനായി ഷൂട്ട് ചെയ്തിരുന്നു.

മേഘ്‌ന രാജ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സജീവമാണ്, പലപ്പോഴും ഭർത്താവ് ചിരഞ്ജീവി സർജയുടെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ചിരഞ്ജീവി സർജ 2020 ജൂൺ 7 ന് ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്ന് മരിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന് 39 വയസ്സായിരുന്നു.ഉടൻ തന്നെ മുഴുവൻ സമയ ജോലിയിൽ തിരിച്ചെത്താൻ ആഗ്രഹമുണ്ടെന്ന് മേഘന രാജ് വെളിപ്പെടുത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!