എച്ച്എംഡിയുടെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ 5G ഫോണായി നോക്കിയ G300 എത്തുന്നു

എച്ച്എംഡിയുടെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ 5G ഫോണായി നോക്കിയ G300 എത്തുന്നു

നോക്കിയ അതിന്റെ 5 ജി പോർട്ട്‌ഫോളിയോ ക്രമാനുഗതമായി വിപുലീകരിക്കുന്നു, അതിന്റെ പരിപാലകനായ എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ പുതിയ നോക്കിയ ജി 300 സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ പ്രഖ്യാപിച്ചു. നോക്കിയ G300 കമ്പനിയുടെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ 5G ഫോണാണ്. എച്ച്എംഡി ഈ വർഷം ആദ്യം 4G- മാത്രമുള്ള സീരീസ് ആയി അവതരിപ്പിച്ച G- സീരീസിലാണ് ഇത് ഉൾപ്പെട്ടിരുന്നത്, എന്നാൽ പിന്നീട് ഇത് നോക്കിയ G50 ലോഞ്ച് ചെയ്ത് കുറഞ്ഞ വിലയുള്ള 5G ഫോണുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തി പുനർനിർമ്മിച്ചു. ബാക്കിയുള്ള നോക്കിയ ഫോണുകളിൽ നിന്ന് നോക്കിയ G300 ഒരു വലിയ വ്യതിചലനമല്ല, എന്നാൽ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളിൽ വ്യത്യാസം ഉണ്ട്.

HMD ഈയിടെ മത്സരങ്ങൾക്കായി അതിന്റെ ലോഞ്ചുകൾ ത്വരിതപ്പെടുത്തി. നോക്കിയ XR20 പുറത്തിറക്കി, അതിനുശേഷം നോക്കിയ G50 ലോഞ്ച് ചെയ്തു. നോക്കിയ ടി 20 എന്ന പേരിൽ കമ്പനി അതിന്റെ ആദ്യ ടാബ്‌ലെറ്റ് പുറത്തിറക്കി, അതിനാൽ എച്ച്എംഡി മികച്ച ശ്രമങ്ങൾ നടത്തുന്നു, പക്ഷേ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവ പര്യാപ്തമാണോ എന്ന് അറിയേണ്ടതുണ്ട്. പ്രത്യേകിച്ച് ഇന്ത്യയിൽ, HMD ഇതുവരെ ഒരു 5G ഫോൺ പോലും പുറത്തിറക്കിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ നോക്കിയ XR20 ഉടൻ വരുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

നോക്കിയ G300 ന് 199 ഡോളർ വിലയുണ്ട്, അതിന്റെ ഏക സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് മെറ്റിയർ ഗ്രേ നിറമുണ്ട്. ഇത് ഏകദേശം 15,000 രൂപയിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു, പക്ഷേ എച്ച്എംഡി ഈ ഫോൺ ഇന്ത്യയിലും ഈ വിലയിലും എപ്പോഴെങ്കിലും പുറത്തിറക്കുമോ എന്ന് ഉറപ്പില്ല. ഒക്ടോബർ 19 മുതൽ യുഎസിൽ ഫോൺ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും.

ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 480 പ്രോസസ്സറാണ് നോക്കിയ G50, നോക്കിയ G50, അല്ലെങ്കിൽ Nokia XR20 പോലെയുള്ള പവർ ആകർഷിക്കുന്നത്. ഇത് 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജും ചേർത്തിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വേണമെങ്കിൽ സ്റ്റോറേജ് വിപുലീകരിക്കാൻ കഴിയും. ഫോണിന് 6.52 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി+ സ്ക്രീൻ 20: 9 അനുപാതവും വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് സ്റ്റൈൽ നോച്ചും ഉണ്ട്. ചുറ്റുപാടും കട്ടിയുള്ള ബെസലുകളുള്ള ഡിസൈൻ അൽപ്പം കാലഹരണപ്പെട്ടതാണ്. നോക്കിയ G300 ന് വശത്തുള്ള പവർ ബട്ടണിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!