ടാറ്റ പഞ്ച് ഒക്ടോബർ 18 ന് ആരംഭിക്കും

ടാറ്റ പഞ്ച് ഒക്ടോബർ 18 ന് ആരംഭിക്കും

ദീപാവലിയോടനുബന്ധിച്ച് ഡെലിവറികൾ ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ടാറ്റ പഞ്ച് മൈക്രോ എസ്‌യുവിയുടെ ലോഞ്ച് ഒക്ടോബർ 18ലേക്ക് മാറ്റി. മൈക്രോ എസ്‌യുവി അവതരിപ്പിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒക്ടോബർ 20 ന് പഞ്ചിന്റെ വില പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് കാർ നിർമ്മാതാവ് മുമ്പ് പറഞ്ഞിരുന്നു. പഞ്ചിനുള്ള ബുക്കിംഗ് ഒക്ടോബർ 4 ന് ആരംഭിച്ചു.

ടിയാഗോ, ആൾട്രോസിന്റെ 86 പിഎസ്/113 എൻഎം 1.2 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എൻജിൻ ആണ് ടാറ്റ പഞ്ച് എസ്‌യുവി വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. ട്രാൻസ്മിഷൻ ഓപ്ഷനുകളിൽ 5 സ്പീഡ് മാനുവൽ, എഎംടി യൂണിറ്റുകൾ ഉൾപ്പെടും. ആൾട്രോസിന്റെ 110PS 1.2-ലിറ്റർ ടർബോ-പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ പിന്നീട് എത്തും. പഞ്ച് നാല് വേരിയന്റുകളിൽ വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്: അഡ്വെഞ്ചർ , അകംപ്ലിഷഡ്, പ്യുർ ക്രിയേറ്റീവ്. ടാറ്റയുടെ പതിവ് നാമകരണത്തിൽ നിന്ന് വേരിയന്റ് ലൈനപ്പ് വ്യത്യസ്തമാണ്, അതിൽ സാധാരണയായി XE, XM, XT, XZ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. മിഡ്-സ്പെക്ക് അഡ്വഞ്ചർ, ടോപ്പ് എൻഡ് ക്രിയേറ്റീവ് എന്നിവയ്ക്ക് മാനുവൽ, എഎംടി ഓപ്ഷനുകൾ ലഭിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

എസ്‌യുവിയിലെ ഫീച്ചറുകളിൽ ഫ്ലോട്ടിംഗ് 7 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, ആൾട്രോസിന്റെ 7 ഇഞ്ച് സെമി ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, ഓട്ടോമാറ്റിക് എസി, ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ, 90 ഡിഗ്രി ഓപ്പണിംഗ് ഡോറുകൾ, കണക്റ്റഡ് കാർ ടെക്നോളജി എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. സുരക്ഷാ സവിശേഷതകളിൽ ഇരട്ട ഫ്രണ്ട് എയർബാഗുകൾ, എബിഎസ് വിത്ത് ഇബിഡി, ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി കൺട്രോൾ, റിയർ പാർക്കിംഗ് ക്യാമറ എന്നിവ ഉൾപ്പെടാം.

5.50 ലക്ഷം മുതൽ 8 ലക്ഷം രൂപ വരെ വില പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ടാറ്റയുടെ എസ്‌യുവി ശ്രേണിയിലേക്കുള്ള ഒരു പുതിയ പ്രവേശന കേന്ദ്രമായിരിക്കും പഞ്ച്. ഹൈ-റൈഡിംഗ് ഹാച്ച്ബാക്കുകളായ ഇഗ്നിസ്, കെ‌യു‌വി 100 എന്നിവയ്‌ക്ക് പുറമേ, പഞ്ച് നിസ്സാൻ മാഗ്നൈറ്റ്, റെനോ കിഗർ കോം‌പാക്റ്റ് എസ്‌യുവികൾക്കും എതിരാളികളായിരിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!