പുതിയ ഫോണ്‍ വാങ്ങു, ആറായിരം രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക്, വലിയ വാഗ്ദാനവുമായി എയര്‍ടെല്‍

പുതിയ ഫോണ്‍ വാങ്ങു, ആറായിരം രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക്, വലിയ വാഗ്ദാനവുമായി എയര്‍ടെല്‍

ഒരു പുതിയ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ വാങ്ങാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കായി ഭാരതി എയര്‍ടെല്‍ ഒരു പുതിയ പദ്ധതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. എയര്‍ടെലിന്റെ പുതിയ ഓഫര്‍ ‘മേരാ പെഹ്ല സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ പ്രോഗ്രാം’ എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്, അതിന്റെ ഭാഗമായി ഒരു പുതിയ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ വാങ്ങിയാല്‍ അത് അംഗങ്ങള്‍ക്ക് 6,000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഈ പ്രമോഷന്‍ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നത് വളരെ ലളിതമാണെന്ന് എയര്‍ടെല്‍ പറയുന്നു. 6,000 രൂപ ഓഫറിന് യോഗ്യത നേടുന്നതിന് ഉപഭോക്താക്കള്‍ 24 മാസമോ അതിന് മുകളിലോ ഉള്ള എയര്‍ടെല്‍ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാര്‍ജ് ചെയ്യണം. തിരിച്ചടവ് ഉപഭോക്താവിന് രണ്ട് ഭാഗങ്ങളായി നല്‍കും. 18 മാസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം, ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ആദ്യ ഗഡുവായി 2,000 രൂപ ലഭിക്കും. 36 മാസത്തിനുശേഷം, ബാക്കി തുക 4,000 രൂപ അവര്‍ക്ക് തിരിച്ചടവിന്റെ രൂപത്തില്‍ നല്‍കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!