കൊവിഡ് കാലത്ത് പൊലീസ് ഖജനാവിലേക്ക് നൽകിയത് ഭീമമായ തുകയെന്ന് രേഖകൾ

കൊവിഡ് കാലത്ത് പൊലീസ് ഖജനാവിലേക്ക് നൽകിയത് ഭീമമായ തുകയെന്ന് രേഖകൾ

കാസർകോട്: സർക്കാർ സാമ്പത്തികമായി നട്ടംതിരിയുന്ന കൊവിഡ് കാലത്ത് പൊലീസ് ഖജനാവിലേക്ക് നൽകിയത് ഭീമമായ തുകയെന്ന് രേഖകൾ. കൊവിഡ് പ്രോട്ടോക്കാളിന്റെ പേരിൽ കാസർകോട് ജില്ലയിൽ മാത്രം 4.25കോടി രൂപയാണ് ഇതുവരെ നാട്ടുകാരിൽ നിന്ന് പിഴയിനത്തിൽ ഈടാക്കിയത്.

എൻ.എ. നെല്ലിക്കുന്ന് എം.എൽ.എ.യുടെ ചോദ്യത്തിനുള്ള മറുപടിയിലാണ് ജില്ലയിൽ 4,25,11,550 രൂപ പിഴ ഈടാക്കിയെന്ന് വ്യക്തമാക്കിയത്.കൂട്ടത്തിൽഏറ്റവും കൂടുതൽ പിഴ ചുമത്തിയത് കാസർകോട് ടൗൺ പൊലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിലാണ്. 40,11,600 രൂപയാണ് ഇവിടെ നിന്നും ഈടാക്കിയത്.

മാസ്‌ക് ധരിക്കാത്തതിന്റെ പേരിൽ 37,24,600 രൂപയും സാമൂഹ്യ അകലം പാലിക്കാത്തതിന് 1,30,000 രൂപയും ലോക്ഡൗൺ ലംഘിച്ചതിന് 1,55,000 രൂപയും ക്വാറന്റൈൻ ലംഘനത്തിന് 2,000 രൂപയും കാസർകോട് പൊലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിൽ മാത്രം പിഴയായി ഈടാക്കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!