ഐപിഎൽ പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതിന് കെകെആറിന്റെ ദിനേശ് കാർത്തിക്കിനെ ശാസിച്ചു

ഐപിഎൽ പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതിന് കെകെആറിന്റെ ദിനേശ് കാർത്തിക്കിനെ ശാസിച്ചു

ഷാർജയിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെതിരായ തന്റെ ടീമിന്റെ ക്വാളിഫയർ 2 മത്സരത്തിനിടെ ഐപിഎൽ പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതിന് ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സ് വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻ ദിനേശ് കാർത്തിക്കിനെ ശാസിച്ചു. ഐപിഎല്ലിലെ പെരുമാറ്റച്ചട്ടത്തിന്റെ ലെവൽ 1 കുറ്റകൃത്യം 2.2 ലംഘിച്ചെന്നാണ് കാർത്തിക്കിനെതിരായ ആരോപണമെന്ന് ഐപിഎൽ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

ലെവൽ 1 കുറ്റം 2.2 “ഒരു മത്സരത്തിനിടെ ക്രിക്കറ്റ് ഉപകരണങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ വസ്ത്രങ്ങൾ, ഗ്രൗണ്ട് ഉപകരണങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഫിക്ച്ചറുകൾ, ഫിറ്റിംഗുകൾ എന്നിവയുടെ ദുരുപയോഗം” എന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. ഐപിഎൽ പ്രസ്താവന അനുസരിച്ച്, കാർത്തിക് തന്റെ കുറ്റം സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്തു.

ബുധനാഴ്ച , ഷാർജ ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ആവേശകരമായ ക്വാളിഫയർ 2 ൽ വെങ്കിടേഷ് അയ്യരുടെ (41 പന്തിൽ 55) അർധ സെഞ്ചുറിയുടെ ബലത്തിൽ കെകെആർ 3 വിക്കറ്റിന് ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി ഫൈനലിൽ എത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!