ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആപ്പുമായി ഉർവശി റൗട്ടേല മൾട്ടി മില്യൺ ഡോളർ കരാർ ഒപ്പിട്ടു

ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആപ്പുമായി ഉർവശി റൗട്ടേല മൾട്ടി മില്യൺ ഡോളർ കരാർ ഒപ്പിട്ടു

ബ്രാൻഡ് ലോകത്ത് ഉർവശി വളരെ സജീവമായ താരമാണ്. പല ബ്രാൻഡുകളുടെയും ബ്രാൻഡ് അംബാസിഡർ ആണ് അവർ. ജനപ്രിയ ജ്വല്ലറി ബ്രാൻഡ്, ഓൺലൈൻ ഷോപ്പിംഗ് പോർട്ടൽ, പ്രീമിയം വാച്ച് എന്നിവയുൾപ്പെടെ പല ബ്രാൻഡുകളുടെയും അംബാസിഡർ ആണ് ഉർവശി. ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആപ്പുമായി ഉർവശി റൗട്ടേല മൾട്ടി മില്യൺ ഡോളർ കരാർ ഒപ്പിട്ടു.

ഉർവശി റൗട്ടേല അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഷോർട്ട് വീഡിയോ മേക്കർ ആപ്പിൽ ഒപ്പിട്ടു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള പ്രതിഭകളെ പ്രവചിക്കാനുള്ള വേദിയാണിത്. നല്ല വിനോദത്തിനുമായി നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട വിനോദത്തെ പിന്തുടരാൻ ഈ വീഡിയോ ആപ്പ് നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. ഉർവശി റൗട്ടേല അനുദിനം വളരുകയാണ്, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഗാനത്തിലൂടെ നടി അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തിൽ തന്റെ പേര് സൃഷ്ടിക്കുന്നു. പരമാവധി സൗന്ദര്യ ശീർഷകങ്ങൾ നേടിയ ഉർവശി റൗട്ടേല അവിശ്വസനീയമായ നർത്തകിയും നടിയുമാണ്. ഉർവശി റൗട്ടേല ഇപ്പോൾ എണ്ണമറ്റ പ്രോജക്ടുകൾക്കായി തന്റെ ബാക്ക്-ടു-ബാക്ക് ഷൂട്ടിംഗുകളിൽ തിരക്കിലാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!