ടീം ഇന്ത്യയുടെ ടി 20 ലോകകപ്പ് ജേഴ്സി ബുർജ് ഖലീഫയിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചു

ടീം ഇന്ത്യയുടെ ടി 20 ലോകകപ്പ് ജേഴ്സി ബുർജ് ഖലീഫയിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചു

ഔദ്യോഗികമായി ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ ടി20 ജേഴ്‌സി പുറത്തിറങ്ങിയ അതേ ദിവസം തന്നെ ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ ടി 20 ലോകകപ്പ് ജേഴ്‌സി ബുർജ് ഖലീഫയിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ഒക്ടോബർ 13 ന് പുതിയ നീല ജഴ്‌സി വെളിപ്പെടുത്തി. ടൂർണമെന്റിന് മുമ്പ്, ടീം ഇന്ത്യ 18, 20 തീയതികളിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനോടും ഓസ്‌ട്രേലിയയോടും നടക്കുന്ന സന്നാഹ മത്സരങ്ങളിൽ ജേഴ്‌സി അണിയും .

ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റിന്റെ ചരിത്രത്തിൽ ആദ്യമായാണ് ഒരു ജേഴ്സിയിൽ ആരാധകരെ അനുസ്മരിക്കുന്നത്. അതുല്യമായ സൗണ്ട് വേവ് പാറ്റേണുകളായിട്ടാണ് പുതിയ ജേഴ്‌സി പുറത്തിറക്കിയത്. “ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല, ലോകമെമ്പാടും പിന്തുണ ആസ്വദിക്കുന്നു, അവരുടെ ആവേശവും ഊർജ്ജവും ആഘോഷിക്കാൻ ഈ ജേഴ്സിയേക്കാൾ മികച്ച മാർഗമില്ല”.ബിസിസിഐ പ്രസിഡന്റ് സൗരവ് ഗാംഗുലി പറഞ്ഞു.

അതേസമയം, ഒക്ടോബർ 13 ന്, ടി 20 ലോകകപ്പ് ടീമിൽ ഓൾറൗണ്ടർ ശാർദുൽ താക്കൂറിനെ അക്‌സർ പട്ടേലിന് പകരം ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി. എട്ട് കളിക്കാരായ വെങ്കിടേഷ് അയ്യർ, അവേഷ് ഖാൻ, ഉംറാൻ മാലിക്, ഹർഷൽ പട്ടേൽ, ലുക്മാൻ മേരിവാല, കർണ്ണ ശർമ്മ, ഷഹബാസ് അഹമ്മദ് കൂടാതെ കെ ഗൗതം – ഐപിഎല്ലിന് ശേഷം ദുബായിൽ തിരിച്ചെത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!