റെഡ്മി 9 പവർ ഇപ്പോൾ ആമസോണിൽ 9,899 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങാം

റെഡ്മി 9 പവർ ഇപ്പോൾ ആമസോണിൽ 9,899 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങാം

ഇപ്പോൾ നടക്കുന്ന ആമസോൺ വിൽപ്പനയുടെ ഭാഗമായി നിരവധി സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ വിലക്കുറവിൽ വിൽക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ബജറ്റ് പരിഗണിക്കാതെ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു നല്ല ഡീൽ കണ്ടെത്താൻ കഴിയുന്ന തരത്തിൽ ഡീലുകൾ എല്ലാ വിഭാഗങ്ങളിലും വ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഇടപാടുകൾ കൂടുതൽ ലാഭകരമാക്കുന്നതിന് ബാങ്ക് കിഴിവുകളും ഉണ്ട്. അതിനാൽ, നിങ്ങളുടെ അടുത്ത സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വാങ്ങലിന് അനുയോജ്യമായ സമയമാണിത്.

താങ്ങാനാവുന്ന ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഈ വർഷം ആദ്യം 10,999 രൂപയ്ക്ക് ഇറങ്ങിയ ഫോൺ ആണ് റെഡ്മി 9 പവർ . അതിന്റെ വില ഇതുവരെ കുറച്ചിട്ടില്ല, എന്നാൽ ലഭ്യമായ ബാങ്ക് ഓഫറുകളിലൂടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇത് 9,899 രൂപയ്ക്ക് മാത്രമേ പ്രയോജനപ്പെടുത്താനാകൂ. പുതിയ ബാങ്ക് ഓഫറുകൾ അനുസരിച്ച്, ആക്സിസ്, സിറ്റി ബാങ്ക് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ക്രെഡിറ്റ്/ഡെബിറ്റ് ഇടപാടുകൾക്ക് (നോൺ-ഇഎംഐ) 1000 രൂപ വരെ 10 ശതമാനം തൽക്ഷണ കിഴിവ് ലഭിക്കും. ഇഎംഐ ഇടപാടുകളിൽ, അവർക്ക് 10 ശതമാനം കിഴിവ് 1250 രൂപ വരെ കിഴിവ് ലഭിക്കും. ഈ പുതിയ ബാങ്ക് ഓഫറുകൾ ഒക്ടോബർ 17 വരെ സാധുവാണ്.

1080×2340 പിക്സൽ സ്ക്രീൻ റെസല്യൂഷനുള്ള 6.67 ഇഞ്ച് IPS LCD പാനലാണ് റെഡ്മി 9 പവറിന്റെ സവിശേഷത. ഒക്ടാ കോർ ക്വാൽകോമിന്റെ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 662 ചിപ്‌സെറ്റിനൊപ്പം അഡ്രിനോ 610 ജിപിയുവുമായി ഇത് അയയ്‌ക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഉപകരണത്തിന് 4 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജും ലഭിക്കുന്നു, ഇത് മൈക്രോ എസ്ഡി വഴി 512 ജിബി വരെ വികസിപ്പിക്കാനാകും. 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ, 8 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് സെൻസർ, 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസർ, 2 മെഗാപിക്സൽ മാക്രോ സെൻസർ എന്നിവ അടങ്ങുന്ന ഒരു ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ ഉള്ളത്. മുൻവശത്ത്, സെൽഫികൾക്കായി ഇതിന് ഒരൊറ്റ 8 മെഗാപിക്സൽ ഷൂട്ടർ ലഭിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!