ബെൽ ബോട്ടത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ആരാധകർക്ക് നന്ദി അറിയിച്ച് അക്ഷയ് കുമാർ

ബെൽ ബോട്ടത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ആരാധകർക്ക് നന്ദി അറിയിച്ച് അക്ഷയ് കുമാർ

അക്ഷയ് കുമാർ അഭിനയിച്ച ബെൽ ബോട്ടം സെപ്റ്റംബർ 16 ന് ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. പ്രീമിയർ കഴിഞ്ഞ് രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ, ചിത്രം സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഹിറ്റായി. ആദ്യ രണ്ടാഴ്ചയിൽ, ചിത്രം ഇന്ത്യയിലെ 98% പിൻ കോഡുകളിലും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 199 രാജ്യങ്ങളിലും പ്രദേശങ്ങളിലും സ്ട്രീം ചെയ്തു.

ചിത്രം വിജയത്തിൽ എത്തിയതോടെ ആരാധകർക്ക് നന്ദി അറിയിച്ച് അക്ഷയ് കുമാർ എത്തി. ബെൽബോട്ടം പോലുള്ള ഒരു സിനിമയിലൂടെ, ദൂരവ്യാപകമായി പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്താൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചു. ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ഈ സിനിമയ്ക്ക് വലിയ സ്വീകാര്യത ലഭിച്ചു, കൂടുതൽ ആളുകൾക്ക് അവരുടെ വീടുകളിൽ നിന്ന് സിനിമ കാണാൻ കഴിഞ്ഞു. സിനിമയ്ക്ക് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് സ്നേഹവും അഭിനന്ദനവും ലഭിക്കുന്നു എന്നതിൽ ഞാൻ വിനീതനാണ്. ” അക്ഷയ് കുമാർ പറഞ്ഞു.

രഞ്ജിത് എം തിവാരി സംവിധാനം ചെയ്ത ബെൽ ബോട്ടം ഇന്ത്യയിലെ 80 കളിലെ ഹൈജാക്കിംഗ് സംഭവങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടതാണ്. ബെൽ ബോട്ടം എന്ന കോഡ് നാമത്തിൽ ഒരു രഹസ്യ ഏജന്റ് നയിക്കുന്ന യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള കഥയാണ് ബെൽ ബോട്ടം. ഇന്ത്യയുടെ ആദ്യ രഹസ്യ പ്രവർത്തനം ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയും നടപ്പിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു രഹസ്യ ഏജന്റായിട്ടാണ് അക്ഷയ് കുമാറിനെ ത്രില്ലർ കാണുന്നത്. വാണി കപൂർ, ഹുമ ഖുറേഷി, ലാറ ദത്ത, ആദിൽ ഹുസൈൻ, അനിരുദ്ധ് ദവെ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!