ജ്യോതിക ശശികുമാർ ചിത്രം ഉടൻപിറപ്പ് ആമസോൺ പ്രൈമിൽ റിലീസ് ചെയ്തു

ജ്യോതിക ശശികുമാർ ചിത്രം ഉടൻപിറപ്പ് ആമസോൺ പ്രൈമിൽ റിലീസ് ചെയ്തു

ജ്യോതികയും ശശികുമാറും അഭിനയിച്ച ഉടൻപിറപ്പ് സൂര്യയുടെ 2D എന്റർടൈൻമെന്റിൽ നിന്നുള്ള നാല് ചിത്രങ്ങളിൽ ഈ വർഷം ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമാണ്. . ഇറ ശരവണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ഉദൻപിരപ്പ് ദസറയോടനുബന്ധിച്ച് ചിത്രം ഇന്ന്  ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ്ട്രീമിങ് ആരംഭിച്ചു..

https://www.primevideo.com/detail/0LTU01BZHCN0WCPBHIQ6KHM5MM/ref=atv_dp_share_mv

ഈ വർഷം ആദ്യം, സൂര്യ തന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസിൽ നിന്നുള്ള നാല് സിനിമകൾ തിയേറ്റർ റിലീസ് ഒഴിവാക്കി നേരിട്ട് ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യും എന്ന് അറിയിച്ചു. സെപ്റ്റംബറിൽ റിലീസ് ചെയ്ത രമ്യ പാണ്ഡ്യന്റെയും മിഥുൻ മാണിക്കത്തിന്റെയും രാമേ ആണ്ടലും രാവണേ ആണ്ടലും ആയിരുന്നു ഇതിലെ ആദ്യത്തേത്.

ഇപ്പോൾ, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏതാണ്ട് 240 രാജ്യങ്ങളിൽ ഉടൻപിറപ്പ് ഒരു ഗംഭീര റിലീസിന് തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു. ഇറ ശരവണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ഫാമിലി എന്റർടൈനർ ഒക്ടോബർ 14 ന് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും റിലീസ് ചെയ്യും. തെലുങ്കിൽ രക്തസംബന്ധം എന്നാണ് ചിത്രത്തിന് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്.

ജ്യോതികയുടെ കരിയറിലെ 50 -ാമത്തെ ചിത്രമെന്ന നിലയിൽ ഉടൻപിറപ്പ് പ്രത്യേകതയുള്ളതാണ്. ശീർഷകം സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ, ജ്യോതികയും ശശികുമാറും അവതരിപ്പിച്ച സഹോദരങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചാണ് ചിത്രം പറയുന്നത്. സമുദ്രക്കനി, കലൈയരശൻ, നിവേദിത സതീഷ്, സൂരി എന്നിവർ ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!