യൂബർ കപ്പ്: ഗ്രൂപ്പ് മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ വനിതകൾക്ക് തോൽവി

യൂബർ കപ്പ്: ഗ്രൂപ്പ് മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ വനിതകൾക്ക് തോൽവി

 

ബുധനാഴ്ച സെറസ് അരീനയിൽ നടന്ന യൂബർ കപ്പിന്റെ അവസാന ഗ്രൂപ്പ് മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ വനിതാ ബാഡ്മിന്റൺ ടീം തായ്‌ലൻഡിനെതിരെ തോറ്റു. സൈന നെഹ്‌വാൾ ഇല്ലാതെ ഇന്ത്യൻ ടീം, നാലാം സീഡ് തായ്‌ലൻഡിനോട് തോൽക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ധീരമായ പോരാട്ടം നടത്തി. സ്‌പെയിനിനെയും (3-2) സ്‌കോട്ട്‌ലൻഡിനെയും (4-1) തോൽപ്പിച്ച ശേഷം ടൂർണമെന്റിലെ ഇന്ത്യൻ വനിതകളുടെ ആദ്യ തോൽവിയാണിത്.

ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ തങ്ങളുടെ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചുകഴിഞ്ഞതിനാൽ, തായ്‌ലൻഡിനെതിരായ മത്സരം, ഗ്രൂപ്പ് ബിയിലെ ടേബിൾ-ടോപ്പറെ നിർണ്ണയിക്കുക എന്നതായിരുന്നു. 5-0 എന്ന സ്കോറിനായിരുന്നു തോൽവി. ഇന്ത്യയുടെ അദിതി ഭട്ട് മാത്രമാണ് തന്റെ മത്സരത്തെ മൂന്ന് ഗെയിമുകളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയത്. എന്നിരുന്നാലും, അവൾ 16-21 21-18 15-21 എന്ന തോൽവിയിൽ ലോക 13-ആം നമ്പർ ബുസാനൻ ഓങ്ബാംറുങ്ഫാനോട് തോറ്റു.

അതേസമയം, ചൊവ്വാഴ്ച 5-0ന് താഹിതിയെ തോൽപ്പിച്ച് ഇന്ത്യൻ പുരുഷ ബാഡ്മിന്റൺ ടീം തോമസ് കപ്പിന്റെ അവസാന എട്ടിൽ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചു. വ്യാഴാഴ്ച നടക്കുന്ന അവസാന ഗ്രൂപ്പ് സിയിൽ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ചൈനയെ അവർ നേരിടും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!