ലോകേഷ് കനകരാജിന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിനായി ദളപതി വിജയ് വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു?

ലോകേഷ് കനകരാജിന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിനായി ദളപതി വിജയ് വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു?

മാസ്റ്ററിന്റെ വിജയത്തിനുശേഷം, തലപതി വിജയ് തന്റെ 67 -ാമത് ചിത്രത്തിനായി സംവിധായകൻ ലോകേഷ് കങ്കരാജുമായി വീണ്ടും കൈകോർക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ജനുവരി 13 ന് തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്ത മാസ്റ്റർ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ മികച്ച വിജയം നേടി. ചിത്രം 250 കോടിയിലധികം കളക്ഷൻ നേടി, പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിരൂപകരിൽ നിന്നും മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടി. ഇപ്പോൾ വിജയ് വീണ്ടും മാസ്റ്റർ ഡയറക്ടറുമായി ഒരു ആക്ഷൻ ത്രില്ലറിനായി ഒന്നിക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ട്.

സെവൻ സ്ക്രീൻ സ്റ്റുഡിയോയിലെ ലളിത് കുമാർ പദ്ധതിയുടെ നിർമാതാവാകാൻ താൽപര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, ഒന്നും ഇതുവരെ അന്തിമമായിട്ടില്ല. സംവിധായകൻ നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാറിനൊപ്പം തന്റെ 65-ാമത്തെ ചിത്രമായ ബീസ്റ്റിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികളിലാണ് വിജയ് ഇപ്പോൾ. . സൺ പിക്‌ചേഴ്‌സ് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ ആണ് നായിക. ചിത്രത്തിൽ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോയും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!