ബിഎസ്എൻഎൽ പുതിയതും നിലവിലുള്ളതുമായ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു മാസത്തേക്ക് സൗജന്യ സ്ട്രീമിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നു

ബിഎസ്എൻഎൽ പുതിയതും നിലവിലുള്ളതുമായ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു മാസത്തേക്ക് സൗജന്യ സ്ട്രീമിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നു

സർക്കാർ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള സേവന ദാതാക്കളായ ബിഎസ്എൻഎൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അധിക ചെലവില്ലാതെ അധിക ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നതിൽ സ്വകാര്യ ടെലികോം കമ്പനികളെ ആകർഷിക്കുന്നു. ഉപയോക്താക്കൾ ബിഎസ്എൻഎൽ സിനിമാപ്ലസ് സേവനത്തിന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്താൽ യപ്പ് ടിവിയുമായി സഹകരിച്ച് കമ്പനി നൽകുന്ന ബിഎസ്എൻഎല്ലിന്റെ സിനിമാ പ്ലസ് ഒടിടി സേവനത്തിന് ബിഎസ്എൻഎൽ പുതിയതും നിലവിലുള്ളതുമായ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു മാസത്തെ സൗജന്യ സേവനം നൽകും. സോണി ലിവ് പ്രീമിയം, സീ 5 പ്രീമിയം , വൂട്ട് സെലക്ട്, യപ്പ് ടിവി ലൈവ് – NCF ചാനലുകൾ, FDFS, Yupp TV സിനിമകൾ, യപ്പ് TV സ്കോപ്പ് തുടങ്ങിയ OTT ആനുകൂല്യങ്ങളിലേക്ക് പ്രവേശനം നൽകുന്ന ഒരു ഉള്ളടക്ക അഗ്രഗേറ്ററാണ് യപ്പ് .

ഓഫർ ഒരു മാസത്തേക്ക് ലഭ്യമാകും, അതിനുശേഷം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പ്രതിമാസം 129 രൂപ മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന സ്ട്രീമിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ ഈടാക്കും. ആദ്യ മാസത്തിൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സ്ട്രീമിംഗ് സേവനത്തിലേക്ക് സൗജന്യ ആക്സസ് ലഭിക്കും, അതിനുശേഷം അവരുടെ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ റദ്ദാക്കിയില്ലെങ്കിൽ ആറാം മാസം വരെ 129 രൂപ ഈടാക്കും. സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ തുടരുകയാണെങ്കിൽ, ഏഴാം മാസം മുതൽ ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് 199 രൂപയും ജിഎസ്ടിയും ഈടാക്കും.

സ്വകാര്യ ടെലികോം കമ്പനികൾ ഇപ്പോഴും വിഐപി ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകിക്കൊണ്ടിരിക്കെ, അതിന്റെ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പം ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ പ്രീമിയം ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകാൻ തുടങ്ങിയ ഏക ടെലികോം ബിഎസ്എൻഎൽ മാത്രമാണ്. ബിഎസ്എൻഎൽ അതിന്റെ മുൻനിര ബ്രോഡ്‌ബാൻഡ് പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പം പ്രീമിയം ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ ആനുൺ കൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നത് തുടരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!