സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 ചിപ്‌സെറ്റുള്ള റിയൽമി ജിടി നിയോ 2 പുറത്തിറക്കി

സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 ചിപ്‌സെറ്റുള്ള റിയൽമി ജിടി നിയോ 2 പുറത്തിറക്കി

ഇന്ത്യയിലെ ഉത്സവ സീസണിന്റെ മധ്യത്തിൽ എത്തിയ ഏറ്റവും പുതിയ ഹൈ-എൻഡ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണാണ് റിയൽമി ജിടി നിയോ 2. ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 പ്രോസസ്സർ ഉപയോഗിച്ച്, ഫോൺ മികച്ച പ്രകടനക്കാരുടെ ക്ലബിൽ ചേരുന്നു. ഇത് തികച്ചും ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 888 ചിപ്‌സെറ്റ് അല്ലെങ്കിലും, മിക്കവാറും എല്ലാത്തിനും ഇത് ശക്തമാണ്. റിയൽ‌മി ജിടി നിയോ 2 ജിടി നിയോയുടെ പിൻഗാമിയാണ്, ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ കമ്പനി ഇത് ചൈനയിൽ ആരംഭിച്ചെങ്കിലും ഇന്ത്യയിൽ എത്തിയിരുന്നില്ല, അതിനാൽ ജിടി നിയോ 2 പൂർണ്ണമായും പുതിയ ഫോണായി ആണ് ഇന്ത്യയിൽ വരുന്നത്.

8 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് പതിപ്പിന് 31,999 രൂപയും 12 ജിബി റാം, 256 ജിബി പതിപ്പിന് 35,999 രൂപയുമാണ് റിയൽമി ജിടി നിയോ 2 വില. ഉയർന്ന സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന്റെ വില റിയൽ‌മി ജിടിയുടെ അടിസ്ഥാന മോഡലിന് തുല്യമാണ്. എന്തായാലും, ജിടി നിയോ 2 റിയൽ‌മി ജിടിക്കും റിയൽ‌മെ ജിടി മാസ്റ്റർ പതിപ്പിനും ഇടയിലാണ്.

റിയൽ‌മി ജിടി നിയോ 2 നിയോ ഗ്രീൻ, നിയോ ബ്ലാക്ക്, നിയോ ബ്ലൂ നിറങ്ങളിൽ വരുന്നു. എന്നാൽ നിയോ ഗ്രീൻ നിറം മാത്രം പുറകിൽ കറുത്ത ഒരു വരയും “ഡെയർ ടു ലീപ്” ബ്രാൻഡിംഗും കൊണ്ട് നിൽക്കുന്നു. ജിടി നിയോ 2 ന്റെ ആദ്യ വിൽപ്പന ഒക്ടോബർ 17 ന് ഫ്ലിപ്കാർട്ട്, റിയൽമിയുടെ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ, ഓഫ്‌ലൈൻ സ്റ്റോറുകൾ എന്നിവയിൽ ആരംഭിക്കും. റിയൽ‌മി ഫെസ്റ്റീവ് ഡേയ്സ് സെയിൽ സമയത്ത്, ഫോൺ യഥാക്രമം 24,999 രൂപയ്ക്കും 28,999 രൂപയ്ക്കും ലഭ്യമാകും.

ഇത് ഒക്ട-കോർ ​​ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 പ്രോസസർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സുസ്ഥിരമായ പ്രകടനം നൽകുമെന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. ഇത് 12 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജും ഉപയോഗിക്കുന്നു. ജിടി നിയോ 2 ലെ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം താപ വിസർജ്ജനത്തിനായി കമ്പനിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ ടാങ്കായ ഡയമണ്ട് ജെൽ മെറ്റീരിയൽ ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്ന് റിയൽമി പറഞ്ഞു.

6.62 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി+ സാംസങ് ഇ 4 അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയുള്ള പഞ്ച്-ഹോൾ ഡിസൈനിലാണ് റിയൽമി ജിടി നിയോ 2 വരുന്നത്. ഇതിന് 120Hz വരെ പുതുക്കൽ നിരക്കും 600Hz ടച്ച് സാമ്പിൾ നിരക്കും ഉണ്ട്, ഇത് ഈ വിലയ്ക്ക് ഒരു ഫോണിന് വളരെ ഉയർന്നതാണ്. ഇത് നേരിട്ട് അർത്ഥമാക്കുന്നത് ടച്ച് പ്രതികരണം മികച്ചതായിരിക്കുമെന്നാണ്. ഡിസ്പ്ലേ 1300 നിറ്റുകളുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന തെളിച്ചം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. HDR10+ന് പിന്തുണയുണ്ട്. മറ്റ് രീതികൾ കൂടാതെ, അണ്ടർ സ്ക്രീൻ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഫോൺ അൺലോക്ക് ചെയ്യാം. 5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ദിവസമെങ്കിലും നിലനിൽക്കാൻ കഴിയും.

ജിടി നിയോ 2 ലെ ക്യാമറകളിൽ 64 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറയും 8 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാമറയും 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസിംഗ് ക്യാമറയും ഉൾപ്പെടുന്നു. സെൽഫികൾക്കായി, പഞ്ച്-ഹോളിനുള്ളിൽ ഇരിക്കുന്ന 16 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയുണ്ട്. 3.5 എംഎം ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്കിൽ ഫോൺ നഷ്ടപ്പെടുന്നു, പക്ഷേ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഡോംഗിൾ അല്ലെങ്കിൽ യുഎസ്ബി-സി ഹെഡ്‌ഫോണുകൾക്കായി തിരക്കുകൂട്ടാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു യുഎസ്ബി-സി പോർട്ട് ഉണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!