കുവൈത്തിൽ സൈനിക ത​സ്തി​ക​ക​ളി​ൽ സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്ക് നി​യ​മ​നം; ഉത്തരവിറങ്ങി

കുവൈത്തിൽ സൈനിക ത​സ്തി​ക​ക​ളി​ൽ സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്ക് നി​യ​മ​നം; ഉത്തരവിറങ്ങി

കു​വൈ​ത്ത്​ സി​റ്റി: കുവൈത്തിൽ സൈനിക ത​സ്തി​ക​ക​ളി​ൽ സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്ക് നി​യ​മ​നം ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി. ഉ​പ​പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും പ്ര​തി​രോ​ധ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ്​ ഹ​മ​ദ് ജാ​ബി​ർ അ​ൽ അ​ലി അ​സ്സ​ബാ​ഹാ​ണ് ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ഉ​ത്ത​ര​വി​റ​ക്കി​യ​ത്.

കു​വൈ​ത്ത് സൈ​ന്യ​ത്തി​ൽ സ്വ​ദേ​ശി വ​നി​ത​ക​ൾ​ക്ക് സ്പെ​ഷാ​ലി​റ്റി ഓ​ഫി​സ​ർ, നോ​ൺ-​ക​മീ​ഷ​ൻ​ഡ് ഓ​ഫി​സ​ർ, മെ​ഡി​ക്ക​ൽ സ​ർ​വി​സ​സ്, മി​ലി​ട്ട​റി സ​പ്പോ​ർ​ട്ട് സ​ർ​വി​സ​സ് എ​ന്നീ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ൽ ജോ​ലി​ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​യു​മെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി കു​വൈ​ത്ത് വാ​ർ​ത്താ ഏ​ജ​ൻ​സി​യോ​ട് പ​റ​ഞ്ഞു.

രാ​ജ്യ​ത്തെ സേ​വി​ക്കു​ന്ന​തി​നും സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​നും ആ​കാം​ക്ഷ​യോ​ടെ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​രാ​ണ് കു​വൈ​ത്തി വ​നി​ത​ക​ളെ​ന്നും സൈ ന്യ​ത്തി​ൽ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​െൻറ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടു​ക​ൾ സ​ഹി​ക്കാ​നു​ള്ള കു​വൈ​ത്തി വ​നി​ത​ക​ളു​ടെ ക​ഴി​വി​ലും സ​ന്ന​ദ്ധ​ത​യി​ലും പൂ​ർ​ണ വി​ശ്വാ​സ​മു​ണ്ടെ​ന്നും പ​റ​ഞ്ഞ പ്ര​തി​രോ​ധ​മ​ന്ത്രി പു​തി​യ ദൗ​ത്യ​ത്തി​ൽ അ​വ​ർ പൂ​ർ​ണ​മാ​യി വി​ജ​യി​ക്കു​മെ​ന്നും കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!