ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള 15 അംഗ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ അക്സർ പട്ടേലിന് പകരം ശാർദുൽ താക്കൂർ

ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള 15 അംഗ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ അക്സർ പട്ടേലിന് പകരം ശാർദുൽ താക്കൂർ

ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺട്രോൾ ബോർഡ് (ബിസിസിഐ) ഇടത് കൈ സ്പിന്നർ അക്സർ പട്ടേലിന് പകരം ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ ശാർദുൽ താക്കൂറിനെ ഉൾപ്പെടുത്തി വരാനിരിക്കുന്ന ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഒരു മാറ്റം വരുത്തി. യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സിൽ നടക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) 2021 ലെ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ഓൾറൗണ്ടറുടെ നിലവിലെ രൂപം കണക്കിലെടുത്താണ് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയത്. ഐപിഎൽ 2021 -ൽ 15 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 27.16 -ൽ 18.61 സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ 18 വിക്കറ്റുകളുമായി ഷാർദുൽ മികച്ച പ്രകടനം ആണ് നടത്തിയത്. ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സിനുവേണ്ടിയുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംഭാവനകൾ ഈ സീസണിൽ ടീമിന്റെ പ്രചാരണത്തിൽ നിർണായകമായി. ചെന്നൈ അവരുടെ 9 -ാമത് ഐപിഎൽ ഫൈനലിൽ പ്രവേശിച്ചു, ഒക്ടോബർ 15 -ന് നടക്കുന്ന ഫൈനലിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെയോ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെയോ നേരിടും.

ഒക്ടോബർ 24 ന് ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ബദ്ധവൈരികളായ പാകിസ്ഥാനെതിരെ ഇന്ത്യ തങ്ങളുടെ പ്രചാരണം ആരംഭിക്കും. 2007 ലെ ചാമ്പ്യന്മാർ ഗ്രൂപ്പ് 2 ലെ 2 യോഗ്യതാ മത്സരങ്ങൾക്കൊപ്പം അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ, ന്യൂസിലൻഡ് എന്നിവരെയും നേരിടും. സൂപ്പർ 12 ലെ ഓരോ ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്നും മികച്ച 4 ടീമുകൾ നോക്കൗട്ട് ഘട്ടത്തിലേക്ക് മുന്നേറും.

ഐസിസി ടി 20 ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം: വിരാട് കോലി (ക്യാപ്റ്റൻ), രോഹിത് ശർമ്മ , കെ എൽ രാഹുൽ, സൂര്യകുമാർ യാദവ്, ഋഷഭ് പന്ത് , ഇഷാൻ കിഷൻ, ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, രാഹുൽ ചഹാർ, രവിചന്ദ്രൻ അശ്വിൻ , ശാർദുൽ താക്കൂർ, വരുൺ ചക്രവർത്തി, ജസ്പ്രീത് ബുംറ, ഭുവനേശ്വർ കുമാർ, മുഹമ്മദ് ഷമി

സ്റ്റാൻഡ് ബൈ കളിക്കാർ: ശ്രേയസ് അയ്യർ, ദീപക് ചാഹർ, അക്സർ പട്ടേൽ

Leave A Reply
error: Content is protected !!