പുതിയ ലെക്‌സസ് മോഡല്‍ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

പുതിയ ലെക്‌സസ് മോഡല്‍ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

പ്രമുഖ ജാപ്പനീസ് വാഹന നിര്‍മ്മാതാക്കളായ ടൊയോട്ടയുടെ കീഴിലെ ആഡംബര കാര്‍ നിര്‍മാതാക്കളാണ് ലെക്‌സസ് . ഇപ്പോഴിതാ കമ്പനി 2021 ലെക്സസ് ഇഎസ് 300 എച്ച് ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റ് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചതായി ഇന്ത്യാ ടുഡേ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. രണ്ട് ട്രിമ്മുകളായാണ് ഇത് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. എക്‌സ്‌ക്വിസിറ്റിന് 56.65 ലക്ഷം രൂപയും ലക്ഷ്വറി വേരിയന്റിന് 61.85 ലക്ഷം രൂപയാണ് വാഹനത്തിന്‍റെ ഇന്ത്യയിലെ എക്സ്-ഷോറൂം വില വരുന്നത്.

2021 ലെക്സസ് ഇഎസ് 300h- ൽ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഫ്രണ്ട് ഗ്രിൽ, പുതുതായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത സ്ലീവ് ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, പുതുതായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഡ്യുവൽ-ടോൺ ഡാർക്ക് ഗ്രേ മെറ്റാലിക് 18 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകൾ എന്നിവയുണ്ട്. 2021 ലെക്സസ് ഇഎസ് 300 എച്ചിലെ ബാക്കി മൂലകങ്ങൾ അതിന്റെ മുൻഗാമിയെപ്പോലെ നിലനിൽക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!