അപ്പാഷെ ആർടിആർ 160 4Vയെ വീണ്ടും പരിഷ്‍കരിച്ച് ടിവിഎസ്

അപ്പാഷെ ആർടിആർ 160 4Vയെ വീണ്ടും പരിഷ്‍കരിച്ച് ടിവിഎസ്

150-160 സെഗ്മെന്‍റിലെ ടിവിഎസിന്‍റെ തുറുപ്പുചീട്ടാണ് ആർടിആർ 160 4V (Apache rtr 160 4v). കൂടുതൽ കരുത്തും ഒപ്പം ഭാരവും കുറച്ച് അപ്പാഷെ ആർടിആർ 160 4Vനെ നേരത്തെ കമ്പനി പരിഷ്‍കരിച്ചിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ ആറ് മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം അപ്പാഷെ ആർടിആർ 160 4Vനെ (Apache rtr 160 4v) വീണ്ടും പരിഷ്‍കരിച്ചിരിക്കുകയാണ് ടിവിഎസ് എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍.

ഇത്തവണ പരിഷ്‍കരിച്ച എൽഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പാണ് അപ്പാഷെ ആർടിആർ 160 4Vയിൽ നൽകിയിരിക്കുന്നത് .  ഇതുവരെ വിപണിയില്‍ ഉണ്ടായിരുന്ന മോഡലിനെക്കാൾ ഹെഡ്‍ലാംപ് ഫെയറിങ്ങിന്റെ വലിപ്പം കുറച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, ആർടിആർ ഡിസൈൻ ഭാഷ്യത്തിന് മാറ്റമില്ല. മാത്രമല്ല ഹെഡ്‍ലാംപിന്റെ നടുക്കായി ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഡേടൈം റണ്ണിങ് ലാമ്പുകളും പുതുമയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!